Sweet bite | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sweet bite

Discussion in 'Matangazo madogo' started by cc_africa, Jun 2, 2010.

  1. c

    cc_africa Senior Member

    #1
    Jun 2, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A.aleikum wandugu wa jf. Nawakumbusha kwa wale wakazi wa arusha, na wangeni wanaokuja arusha. Karibuni katika restaurant, ilioko eneo la stadium ya mkoa wa arusha, karibu na geti kuu la kuingili. inayoitwa SWEET BITE. utajipatia vyakula vya aina tofauti*tofauti.SAY SWEET BITE!!!!!!
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Sweet bite!!!!!!
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,297
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Asante sana. Nategemea kutinga huko wiki ijayo nitafika nipate ma-bite. I hope tutaonana. ok?
     
Loading...