swali


queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
nawasalimuni wote mabibi na mabwana.
Jana nimekutana na classmate yangu fulani tulisoma naye halafu alivyoondoka nikajikuta napata swali.
Huyu classmate yangu ni wale wanaovaa hijabu ya kufunika hadi macho/kininja,sasa jana wakati natembea nikasikia mtu aliyevaa kininja akiniita,alikua ni huyu rafiki yangu tulisoma naye,yeye alinitambua lkn mimi nisingeweza kumtambua kutokana na jinsi anavyovaa.
Sasa swali langu ni kwamba,hivi wale wanaovaa vile/kininja wakipishana barabarani na wengine waliovaa vile wanawezaje kufahamiana.?
Mfano mimi ningekua nimevaa pia kama yule classmate yangu si asingeweza kunitambua eeh?
IN GOD WE TRUST!
thank you.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,784
Likes
46,187
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,784 46,187 280
Pole queenkami...naona uzi wako haujapata mvuto bado. Ila nahisi watu watadhani wewe ni mimi na mimi ni wewe na hivyo nimejijibu mwenyewe....hehehehehe jambo usilolijua bana aaaagh
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Pole Queenkami kama na wewe ungekuwa umevaa kama yeye ni dhahiri mngepishana bila kutambuana ,
kazi kweli kweli :smile::smile:
 
Muro

Muro

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
Muro

Muro

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
168 1 0
mashetani yenu yangejuana tu na kusalimiana,Je na wewe ni m/ke kama ni m/me angalia sana wavaa hijab mara nyigi ni wale walioisha na HIV hivyo waficha sura zao wasijulikane au Changu wa nguvu mchana hijab usiku mhh!!!
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,026
Likes
4,644
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,026 4,644 280
Tamaduni za watu..tuzivumilie tu.
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
mashetani yenu yangejuana tu na kusalimiana,Je na wewe ni m/ke kama ni m/me angalia sana wavaa hijab mara nyigi ni wale walioisha na HIV hivyo waficha sura zao wasijulikane au Changu wa nguvu mchana hijab usiku mhh!!!
we muro hebu omba radhi haraka hapo kwenye nyekundu mana hata hujui ulichoongea usikute nawe tukikupima una HIV na hijab huvai sijui utasemaje
 
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2010
Messages
2,033
Likes
8
Points
135
Dreamliner

Dreamliner

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2010
2,033 8 135
Mngepishana kama mko MANDELA ROAD!
 
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2010
Messages
3,955
Likes
1,163
Points
280
mzamifu

mzamifu

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2010
3,955 1,163 280
swali lako ni zuri sana na wala jibu si tu kama msingefahamiana kwani hilo ni dhahiri kabisa. basi mengine yanabakikwako wewe labda waonaje hayo mavazi lengo hasa ni kuficha sura au kujisitiri. na je kama yanasaidia watu wayaige. au unataka kusema wanovaa wanakosa kitu fulani na kupata kingine bora zaidi nacho ni kipi?
 
Muro

Muro

Senior Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
Muro

Muro

Senior Member
Joined Oct 27, 2010
168 1 0
sipendi kuingia sana kwenye imani za kidini ila inasemekana mavazi haya yalipitishwa rasmi wakati wa mtu.... ili kuficha uzuri wa mwanamke baada ya mmoja wa yule mhe....kumegwa nje ya ndoa,hata hivyo kwa dunia hii ya leo hayastahili lazima tukubali mabadiliko ya kuwa uwezo wetu wa kufikiri ni mkubwa zaidi ya wakale hao,vilevile wametokea watu kama kina OSAMA kwa kutumia imani hiyo na mavazi hao wanawadanganya wanadamu kuwa kuvaa hivyo na kujilipua kuua wengine ndiyo kwenda peponi.Hata Ulaya wanayapiga marufuku sembuse siye?tuombe mungu yasitukute ya kama huko Iraq,Afgn,na kwingineko nashauri yasiigwe kabisaaaaaa.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Pole queenkami...naona uzi wako haujapata mvuto bado. Ila nahisi watu watadhani wewe ni mimi na mimi ni wewe na hivyo nimejijibu mwenyewe....hehehehehe jambo usilolijua bana aaaagh
ungenipa jibu tu wangu labda uzi ungepata mvuto.
kweli kabisa wasilolijua ni sawa na .....
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
swali lako ni zuri sana na wala jibu si tu kama msingefahamiana kwani hilo ni dhahiri kabisa. basi mengine yanabakikwako wewe labda waonaje hayo mavazi lengo hasa ni kuficha sura au kujisitiri. na je kama yanasaidia watu wayaige. au unataka kusema wanovaa wanakosa kitu fulani na kupata kingine bora zaidi nacho ni kipi?


thanks kwa kujibu kuwa tusingefahamiana.
hapo pa pink mim sina matatizo yeyote na uvaaji huo na wala sina uwezo wowote wa kusema kitu juu ya uvaaji huo sbb hakuna anayesema juu ya uvaaji wangu wala imani yangu.kila mtu yuko huru kuvaa na kuamini vyovyote mradi sheria haivunji.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
mashetani yenu yangejuana tu na kusalimiana,Je na wewe ni m/ke kama ni m/me angalia sana wavaa hijab mara nyigi ni wale walioisha na HIV hivyo waficha sura zao wasijulikane au Changu wa nguvu mchana hijab usiku mhh!!!
mpendwa kinywa kilimponza kichwa.
maneno yako sijayafurahia.heshimu imani na tamaduni za wengine ili nao waheshimu ya kwako.
 

Forum statistics

Threads 1,235,758
Members 474,742
Posts 29,234,325