Swali: Professor Juma Kapuya Kahudhuria Bunge Linaloendelea??

Bonson

Senior Member
Apr 20, 2013
183
250
Ndugu wadau,

Naomba kuuliza; hivi Prof. Kapuya kaonekana Bungeni katika kikao kinachoendelea? Pamekuwa na ukimya fulani kuhusu kashfa inayo muhusu.
Mwenye taarifa atujuze.
 

Baba V

JF-Expert Member
Dec 29, 2010
19,495
2,000
Walisema "KUBAKA" alitumia kifaa chake binafsi kwa hiyo tumuache apumue..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom