SWALI;ni kweli huyu ndiye mbunge mfupi kuliko wote?


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Katika angaza angaza yangu nikapata hisia kuwa mh naibu speaker job ndugai aweza kuwa mbunge mfupi kuliko wote.
Is this a fact au ni macho yangu?
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
sio yule vita kawawa?
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Katika angaza angaza yangu nikapata hisia kuwa mh naibu speaker job ndugai aweza kuwa mbunge mfupi kuliko wote.
Is this a fact au ni macho yangu?

Mmmh! naona sasa JF imeanza kuishiwa, hili nalo ni jambo la kuleta kwenye ukumbi wa "great thinkers". Jambo hili lina tija kweli kujadiliwa hapa? anyways!. Hawa members wa October 2010 wanavimbwanga kweli.

jackbauer: Senior Member

Join Date: Thu Oct 2010
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Ngoja tumalize kwanza hoja nzito ndipo tunaweza kujadili hata huo utumbo wa kujua ni mbunge yupi mfupi kuliko wote au mwenye ndevu nyingi, n.k.
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Mmmh! naona sasa JF imeanza kuishiwa, hili nalo ni jambo la kuleta kwenye ukumbi wa "great thinkers". Jambo hili lina tija kweli kujadiliwa hapa? anyways!. Hawa members wa October 2010 wanavimbwanga kweli.

jackbauer: Senior Member

Join Date: Thu Oct 2010
great thinker anaanza kwa kuchunguza,then anatafuta ukweli.hivi kuna ubaya kujua profile ya mbunge?niliwahi kusikia maumbile ya mtu yaweza kuelezea tabia zake,sasa sidhani kama suala hili halina tija.let great thinkers think then utaona TIJA katika suala hili.
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
great thinker anaanza kwa kuchunguza,then anatafuta ukweli.hivi kuna ubaya kujua profile ya mbunge?niliwahi kusikia maumbile ya mtu yaweza kuelezea tabia zake,sasa sidhani kama suala hili halina tija.let great thinkers think then utaona TIJA katika suala hili.
Kaka wewe wa October 2010 huna tija hapo acha kuleta zako unawapotezea watu muda ndo nyie akina makamba, watu wanadiscuss issues wewe unaleta issues zisizo na tija. Uchaguzi umeisha mliojiunga kwa sababu ya uchaguzi mnaweza mkatimua tu, tukutane 2015 october
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kaka wewe wa October 2010 huna tija hapo acha kuleta zako unawapotezea watu muda ndo nyie akina makamba, watu wanadiscuss issues wewe unaleta issues zisizo na tija. Uchaguzi umeisha mliojiunga kwa sababu ya uchaguzi mnaweza mkatimua tu, tukutane 2015 october
naomba nifananishe na mwingine ila sio makamba!!sasa tutazungumzia uchaguzi 24/7?ina maana ukishindwa kuchangia unaiona topic haina Tija.
 

Forum statistics

Threads 1,238,061
Members 475,830
Posts 29,310,531