Swali: Nani Shujaa wako kwa Tanzania?

  • Thread starter NKUU SINDE KWETU
  • Start date

N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
831
Likes
3
Points
0
N

NKUU SINDE KWETU

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
831 3 0
Wanajukwaa Salaam,
Kila nchi na kila mtu ana shujaa wake. Hii inatokana na mafanikio/mabadiliko fulani aliyoyapata katika kipindi fulani.

Nani shujaa wako kwa Tanzania yetu hii, mpaka hapa tulipo?? Hivi Tanzania inaweza kuwa kama Brunei??
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,901
Likes
10,117
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,901 10,117 280
Dr slaa na girlfriend wake Josephine Mashumbusi-they are role modal,wanaishi kwa upendo,japo umri umeenda they are still girlfriend and boyfriend
 
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
74
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 74 145
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,088
Likes
376
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,088 376 180
Mimi mwenyewe
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
Zito Kabwe,John lubisi magufuli
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,329
Likes
195
Points
160
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,329 195 160
Sheikhe PONDA Issa PONDA al-Muheshimwa ; Rijali kwa kukusimama kidete na kugombania HAKI yake...********** hakuna shaka wala utata.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
179
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 179 160
Dr slaa na girlfriend wake Josephine Mashumbusi-they are role modal,wanaishi kwa upendo,japo umri umeenda they are still girlfriend and boyfriend

kumbe hawajaoana? kuna kipindi kulivuma maandalizi ya ndoa ambayo ilikuwa ifungwe manyara. nijuzeni
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Kwa Tz hakuna shujaa, wako wapiga deals tu.
 
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
256
Likes
1
Points
33
Margwe

Margwe

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
256 1 33
Mi nahisi mpaka sasa Babu wa Loliondo kafunika na dunia itaendelea kuona aftermath ya shughuli yake!
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,936
Likes
10,928
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,936 10,928 280
Why has this thread turned out to be comical?

Does it mean watu hawana 'kitu bora' cha kusema instead wanaona, 'bora kusema'?

Au Watanzania hatunaga hiyo mambo ya role models?

Au hakuna Mtanzania ambaye ni worthy enough to be emulated? (iDoubt)

PERSONALLY:

I have several Tanzanians ambao kwangu ningewaita role models wangu ambao in one way or anather, directly or indirectly wamechangia kunifanya niyaishi maisha tofauti and in a better way than I would have (probably) if I hadn't met them.

0. My Dad (Best I ever had...hata sidhani kama anafaa kuwekwa hapa na wengine #invaluable )

0.5 My Mum (my Personal Financing Advisor)

1. Clement Z. Kwayu (Director BUMACO LTD)

2. The Late, Prof. A. B. C. Ofunguo (Lecturer, MUCCoBS)

3. Mchungaji a.k.a Kiokote a.k.a the Son :)tape:)
 
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2012
Messages
593
Likes
39
Points
0
Kisali.TechnitianJr.

Kisali.TechnitianJr.

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2012
593 39 0
Sio kila nchi tu ila kila mtu. Mimi kwangu shujaa mmoja tu na ni Baba Mzazi:D:eek:
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,901
Likes
10,117
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,901 10,117 280
kumbe hawajaoana? kuna kipindi kulivuma maandalizi ya ndoa ambayo ilikuwa ifungwe manyara. nijuzeni
wanaishi kama girlfriend na boyfriend tu,
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296