Swali Muhimu kwa MHE WAZIRI MKUU PINDA Leo


B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,461
Likes
6,035
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,461 6,035 280
Mheshimiwa WAZIRI MKUU,

Kumekuwepo malalamiko mengi kwa muda mrefu ndani na nje ya Bunge juu ya Utendaji usio ridhisha wa baadhi ya wizara na mawaziri wake,

Kwa bahati mbaya mawaziri waliochini ya ofisi yako wamekuwa ndio vinara kwa kulalamikiwa jambo lililopelekea Bunge hili kupitisha azimio la kutaka wajitathmini kama wanafaa kuendelea na nyadhifa hizo.

Lakini wewe kama Waziri Mkuu ni dhahiri kuwa sio tu unashindwa kuzisimamia wizara zilizo ndani ya ofisi yako bali hata nyinginezo kwa mujibu wa madaraka na wajibu wako kikatiba,

Je? Huu Si Muda Muafaka wa Wewe KUJIUZULU?
 
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2012
Messages
3,440
Likes
15,519
Points
280
Return Of Undertaker

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2012
3,440 15,519 280
Ntalia jaman hata kama muda kalikobaki si mniache nimalize, mbona. Na nyie huko majimboni kwenu mmeshindwa je mmeshajiuzuru? Au shida ni uwaziri mkuu
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,592
Likes
2,667
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,592 2,667 280
Unataka mtu mzima alie au?
unatafuta laana weye!
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,208
Likes
72,609
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,208 72,609 280
Mheshimiwa WAZIRI MKUU,

Kumekuwepo malalamiko mengi kwa muda mrefu ndani na nje ya Bunge juu ya Utendaji usio ridhisha wa baadhi ya wizara na mawaziri wake,

Kwa bahati mbaya mawaziri waliochini ya ofisi yako wamekuwa ndio vinara kwa kulalamikiwa jambo lililopelekea Bunge hili kupitisha azimio la kutaka wajitathmini kama wanafaa kuendelea na nyadhifa hizo.

Lakini wewe kama Waziri Mkuu ni dhahiri kuwa sio tu unashindwa kuzisimamia wizara zilizo ndani ya ofisi yako bali hata nyinginezo kwa mujibu wa madaraka na wajibu wako kikatiba,

Je? Huu Si Muda Muafaka wa Wewe KUJIUZULU?
CC: john Mnyika TUMAINI Makene freeman MBOWE
 
Last edited by a moderator:
B

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
3,591
Likes
112
Points
160
Age
43
B

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
3,591 112 160
Wewe tatizo lako lipo wapi hii ndio nchi yetu hata mawaziri wanafanya kazi kwa mujibu wa vichwa vyetu vibovu vilivyo kuwa havina elimu hata ya kujua haki zetu!unatarajia nini afanye waziri mkuu?hii ndio nchi yetu kila mtu ataishi kwa mujibu wa njia zake anazo weza kupata chakula ilimradi mambo yanakwenda siku zinakwenda stop complaing like baby
 
P

phill

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,356
Likes
350
Points
180
P

phill

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,356 350 180
ikitokea hyo najiuwa mie pm ajiuzulu?kisa utendajiwake mbovu?kama alishindwa ile ya liwalo na liwe na ulimboka akawashwa ,wauwaji wa albino wauwawe ,kula za zito?
 
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2013
Messages
7,962
Likes
46
Points
145
Age
39
ifweero

ifweero

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2013
7,962 46 145
Cc.
mwigulu nchemba
kangi lugola
deo filikunjombe
mpina
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,812
Likes
707
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,812 707 280
nani wa kuuliza hili swali?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Mheshimiwa WAZIRI MKUU,

Kumekuwepo malalamiko mengi kwa muda mrefu ndani na nje ya Bunge juu ya Utendaji usio ridhisha wa baadhi ya wizara na mawaziri wake,

Kwa bahati mbaya mawaziri waliochini ya ofisi yako wamekuwa ndio vinara kwa kulalamikiwa jambo lililopelekea Bunge hili kupitisha azimio la kutaka wajitathmini kama wanafaa kuendelea na nyadhifa hizo.

Lakini wewe kama Waziri Mkuu ni dhahiri kuwa sio tu unashindwa kuzisimamia wizara zilizo ndani ya ofisi yako bali hata nyinginezo kwa mujibu wa madaraka na wajibu wako kikatiba,

Je? Huu Si Muda Muafaka wa Wewe KUJIUZULU?
Nugu yangu BEHOLD kwanza nashukuru sana kwa swali lako zuri sana, mimi kama waziri mkuu sioni kama ipo haja ya mimi kujitathimini kwa sababu ifike mahali tuseme ule ukweli kabisa,ukiangalia mawaziri wanaopigiwa kelelele na waheshimiwa wabunge si kweli kabisa eti wameshindwa kudeliver hapana kabisa,wamefanya kazi kwa weledi na katika mazingira magumu sana nadhani wewe huwezi kuliona.

Kwa sasa mfono tumeongeza mikoa na halmashauri mpya za wilaya na miji midogo, mheshimiwa Hawa Ghasia kama waziri wa TAMISEMI amejitahidi sana kunisaidia katika utendaji wangu wa kila siku,changamoto hazikosekani cha msingi tusaidiane ili tusonge mbele, na wa kutusaidia ni ninyi wabunge wenyewe.Sasa mnapokuja hapa na kutoa kasoro ambazo mheshimiwa waziri hakuzipata mapema nyie mnazifanya kama tuhuma.

Nikija kwa mheshimiwa Engineer Chiza waziri wangu wa kilimo, jamani mnataka kusema kweli hajafanya lolote? Jamani ifike mahali tuweke na ubinadamu, namfahamu sana mheshimiwa Engineer Chiza ni mchapakazi na mnyenyekevu sana, kisa cha kusema eti hajatembelea mkoa fulani si haki kabisa kwa sababu wizara ya kilimo na chakula ina katibu mkuu na naibu katibu mkuu, hao ni watendaji wa wizara na wameshafika kwenye mkoa husika zaidi ya mara 5 sasa jamani mnataka yeye afike mwenyewe mumuone kwa macho ndiyo mridhike.

Nikija kwa mheshimiwa Prof wangu Jumanne Maghembe nae mnajua kabisa changamoto za maji mfano katika jini la Dar es salaam hayawezi kuyamaliza kwa mpigo tunafanya kwa awamu lakini huku tukiangalia na ukubwa wa tatizo lenyewe,tumepata wahisani wameahidi kutuongezea nguvu na nina imani kufikia mwaka 2015 ahadi zote za mheshimiwa rais zitakuwa zimetekelezwa.Jamani mnataka tufanye nini zaidi ya hilo, nadhani tufike mahali penye sifa pasemwe siyo kila kitu kupinga tu. Hayo ndiyo maneno ya waziri mkuu anajibu huku akishika shika miwani na mwisho wabunge wote wa CMM wanagonga meza na kazi inakuwa imekwisha
 
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined
Nov 17, 2011
Messages
2,918
Likes
213
Points
160
Mbaga Michael

Mbaga Michael

Verified Member
Joined Nov 17, 2011
2,918 213 160
Swali lako limeulizwa kiongozi!
 
M

mwesimpya

Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
21
Likes
0
Points
0
M

mwesimpya

Member
Joined Jul 23, 2013
21 0 0
Na wapigwe tu, maana tumechoka sasa! Na watanzania tutakoma kuchagua waliochoka maana tunajitakia wenyewe.....
 
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
3,461
Likes
6,035
Points
280
B

BEHOLD

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
3,461 6,035 280
Kapiga chenga Swali!

Kweli Pinda kachoka. Anasema Rais au Bunge wanaweza kumuamulia hatima yake na atakuwa happy tu!

Labda ndio principle ya "LIWALO,......"
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
pinda apewe heshima yake anafaa sana amekuwa kioo cha uvumilivu na utendaji uliotukuka.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Kapiga chenga Swali!

Kweli Pinda kachoka. Anasema Rais au Bunge wanaweza kumuamulia hatima yake na atakuwa happy tu!

Labda ndio principle ya "LIWALO,......"
hapo kapiga chenga kivipi sasa wakati swali kalijubu na majibu yake umeyabainisha wewe mwenyewe.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Mheshimiwa WAZIRI MKUU,

Kumekuwepo malalamiko mengi kwa muda mrefu ndani na nje ya Bunge juu ya Utendaji usio ridhisha wa baadhi ya wizara na mawaziri wake,

Kwa bahati mbaya mawaziri waliochini ya ofisi yako wamekuwa ndio vinara kwa kulalamikiwa jambo lililopelekea Bunge hili kupitisha azimio la kutaka wajitathmini kama wanafaa kuendelea na nyadhifa hizo.

Lakini wewe kama Waziri Mkuu ni dhahiri kuwa sio tu unashindwa kuzisimamia wizara zilizo ndani ya ofisi yako bali hata nyinginezo kwa mujibu wa madaraka na wajibu wako kikatiba,

Je? Huu Si Muda Muafaka wa Wewe KUJIUZULU?
muuliza swali mwenyewe ni mzigo amejaa kwenye kiti lakini hakuna anachofanya nenda kwa wananchi wake hakuna cha maana alichofanya.
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,767
Likes
2,178
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,767 2,178 280
Pinda kasema yupo tayari kuondolewa ktk nafasi yake,kasema bunge linao uwezo huo na kama wabunge wanaona hafai watumie utaratibu uliopo kumuondoa na yeye atafurahi kwa kuwa kazi ya uwaziri mkuu ni 'nzito'sana. My take:kama kweli mh.Pinda anaona kazi ya uwaziri mkuu ni ngumu ngumu kwa nini asijiuzulu mwenyewe?
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Kama product ni ya chama chakavu unategemea nini?
 

Forum statistics

Threads 1,261,950
Members 485,438
Posts 30,110,520