Swali: Mliofanikiwa kutumia mifuko mipya, inafaa kwa kubebea mboga yenye majimaji?(nyama au samaki) au unga wa kula?

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,436
2,000
Kuna mifuko ya nylon ambayo ina kidhi vigezo na masharti ya kisheria na siyo harmful kwa mazingira, itazalishwa mingi kwa sasa
 

The Wolf

JF-Expert Member
Sep 10, 2013
8,436
2,000
IMG_6885.JPG


Biashara in politics
 

Eli79

JF-Expert Member
Jan 9, 2013
28,931
2,000
Siku zote mabadiliko hayapokelewi positively, ndio maana hata kukubali kuwa bila ccm inawezekana watu wanaona sio kweli.
 

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
5,981
2,000
Haya ni mawazo yangu tu. Isije ikawa inatengenezwa kiki special for jiwe, baada ya watu kunyanyasika kwa kufungwa, faini, vipigo vya hapa na pale basi mpenda sifa jiwe ajitokeza na kuondoa marufuku hiyo na kubeba kura za uchaguzi ujao 2020.
Binafsi sijaitumia ila nimefanikiwa kuiona sehemu mbalimbali ikiuzwa kwa wingi sana.
Nilipojaribu kuichunguza kwa makini nilipata walakini kama inaweza kuhifadhi mboga kwa usalama na isiwe na matokeo mabaya kwa mbebaji. Niliona pia kutakuwa kuna tatizo kwa wale wanapima unga wa kula kwa kilo, sioni kama mifuko ile ni rafiki kwa kuhifadhi ili utoke nao dukani hadi nyumbani (mliofanikiwa kuiona nadhani mlijiuliza swali hilo pia) lakini nikajiuliza wamama wanaobeba mchele toka sokoni hadi nyumbani pia kutakuwa kuna hitilafu kidogo kwenye chakula chao.

Mifuko ile ni ya nyuzinyuzi na sio karatasi (japo sijui kama imethibitiswa au ni watu wanatumia fursa).

Kwa haraka haraka nimeona ile inafaa kubebea nguo ukitoka dukani ila si mboga ama chakula cha kupima.(mliotumia nisahihisheni kama nipo tofauti).


Hili swala lisichuliwe kirahisi, linahitaji umakini sana kuendelea kulinda afya za watu na mazingira kiujumla.

Tusijekuwa tunamwita Dulla badala ya Abdalah.
 

Qurie

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
3,341
2,000
Unanaje ule nfuko ukiubebea nyama ama samaki?
Beba sufuria mkuu ukienda kuchukua nyama....

By the way (jokes aside) nyama au samaki zitawekwa kwenye karatasi ngumu then wewe unatia kwa mfuko yako..... Au watakua wanaweka nyama mbichi kwenye foil paper
 

Doctor Reggo

Member
Apr 13, 2019
12
45
Wale wasafiri wa route ya njombe songea hadi songea masasi wajiandae tu kutapikiwa kwasababu hakuna namna
Ipo mifuko Mbadala Ambayo ni ya paper na ndan yake inatengenezwa na plastics nyepes. Wale wanaosafir kwenda Zanzibar kwa bot za azam wanajuwa
 

October man

JF-Expert Member
Nov 23, 2017
3,675
2,000
Mfuko wowote wa nailoni unaweza kutumika kama kifungashio, hivyo inaweza ikatengenezwa na kuwekwa nembo maalum ya kuashiria kwamba hii ni kwa ajili ya kutapikia tu, hivyo ukikutwa umebebea bidhaa au ipo dukani au gengeni utashikwa na kuchukuliwa hatua, ila ikikutwa ndani ya basi au boti hakuna shida.
Moja ya point kubwa sana kwenye Uzi huu, pia ni fursa.
 

Sakasaka Mao

JF-Expert Member
Sep 29, 2016
6,311
2,000
Pia kwabla 1990 Smartphone hazikuwepo, je ndio imaanishe unaweza kuishi tu bila smart kwasababu hiyo.
Mkuu ukipoteza hivyo vitendea kazi vilivyobuniwa kurahisisha maisha ya mwanadamu unaweza kuishi bila shaka. Kama ni mawasiliano utatembea kwa miguu kupeleka habari.
 

October man

JF-Expert Member
Nov 23, 2017
3,675
2,000
Mkuu ukipoteza hivyo vitendea kazi vilivyobuniwa kurahisisha maisha ya mwanadamu unaweza kuishi bila shaka. Kama ni mawasiliano utatembea kwa miguu kupeleka habari.
Nawaajiri watakuja kwako kukupa habari za ajira | unapozungumzia mawasiliano ni broad area don't think small.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom