SWALI: Mikutano ya CHADEMA mkoa wa Arusha inafanyikia wapi siku hizi??

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,101
1,195
Nimerudi tena Arusha nikitokea Bungeni Dodoma. Swali langu ni wapi inapofanyikia mikutano/maandamano ya chadema mkoani Arusha??

Mandla.
 

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,101
1,195
Nimefika viwanja vya NMC nikakuta kuna soko la mitumba. Nikaenda kule soweto nimekuta kuna uzio mkubwa na nyumba zimevunjwa.

Watu wa cdm wapi mnakutana wakuu??
 

Kibo10

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
11,288
2,000
Kwani ndovu anapokuja huko next week unaenda wapi kumsikiliza?
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,661
2,000
Nimefika viwanja vya NMC nikakuta kuna soko la mitumba. Nikaenda kule soweto nimekuta kuna uzio mkubwa na nyumba zimevunjwa.

Watu wa cdm wapi mnakutana wakuu??
Jifunze kuandika kwanza kabla ya kisebengo
 

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Apr 29, 2013
18,939
2,000
Mkuu huyu Mandljr anapima uji kwa ulimi mnafki mkubwa.

Kinana na Nape wamempa kazi ya kuandaa Gongo toka matejoo.
Kwani slaa hatengenezi tena gongo mkuu,nakumbuka alitangaza kuwa ataruhusu gongo inakuwaje tena ihamie kwa nape.
 

kamanda wa kamanda

Senior Member
Oct 12, 2013
191
225
ImageUploadedByJamiiForums1400735675.675045.jpg


mikutano yote inafanyi hapa
 

gogo la shamba

JF-Expert Member
Mar 1, 2013
6,674
2,000
Nimerudi tena Arusha nikitokea Bungeni Dodoma. Swali langu ni wapi inapofanyikia mikutano/maandamano ya chadema mkoani Arusha??

Mandla.
kwa uelewa waliokuwanao wanachadema Arusha hatuitaji mikutano tunauelewa wa kutosha kuhusu chadema tunasubiri tu,mikutano ya kampeni ya 2015
 

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
668
0
Hapa Arusha lema anakimbizwa mbaya Sana na Ccm mwanzo alikuwa nafanyia viwanja vya shule ya ngarenaro baada ya kushindwa kujaza amekuja kijiwe cha kahawa kilombero sasa
 

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
18,938
2,000
Hapa Arusha lema anakimbizwa mbaya Sana na Ccm mwanzo alikuwa nafanyia viwanja vya shule ya ngarenaro baada ya kushindwa kujaza amekuja kijiwe cha kahawa kilombero sasa
Kweli kabisa Mkuu. Sasa tunasubiri uchaguzi tu. Ili tuondoe hii balaa mjini kwetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom