Swali lenye kuzaa maswali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali lenye kuzaa maswali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiby, Jul 1, 2012.

  1. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,745
    Likes Received: 535
    Trophy Points: 280
    Hivi ndio kusema Tanzania kama taifa limeamua kushikamana na Iran katika azma yake ya kulifuta taifa la Israel juu ya uso wa nchi? Hivi hii uranium Mungu wa Israel aliyotukirimia ni kwa ajili ya maangamizi ya taifa lake Israel?. Kwa pamoja bila jazba wala ushabiki tutoe majibu.
    .
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    Wacha tu huyu ****** aiondoe madarakani CCM kwa mikono yake mwenyewe.
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Searching.........Please wait..58%
     
Loading...