Swali langu kwenu waendesha private car kwenda Mikoani

Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
2,311
Points
2,000
Membe Jr

Membe Jr

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
2,311 2,000
Unakuta mtu anaishi Arusha au anaishi Dodoma then anataka atoke alipo aende mkoa tofauti

Labda tuseme unataka kwenda kigoma,swali langu ni:

Unajuaje njia ya kupita hadi kufika kigoma? au ndio kufata lami moja kwa moja?

Mi najuaga mnafata mabasi kwa nyuma sasa naona itakua haina maana kama utafata bus kwa nyuma,bora upande bus sasa.

Nauliza hivi kwasababu Baba angu ni msafiri sana wa huko mikoani na unakuta kuna mkoa anaenda hajawahi hata kufika.

Nilishaenda nae kipind flani nikahisi labda huko barabarani kuna vibao,ila ajabu ni kwamba sijawahi ona kibao tofauti na vya SPEED LIMIT

ukimuuuliza amejuaje njia,anakujibu kisiasa "ntakwambia ukiwa mkubwa"

Sasa mi naomba kujua nyie waenda mikoani hizo njia mnazijuaje hadi mnafika kabisa mkoa Husika

Maana kuna sehemu unakuta round about halafu njia ziko kama 4 hivi na hazijaandikwa ila mtu hakosei anaingia right way,mnajuaje?

Na ndio mikoa yote sasa nchi nzima,kweli?
Subiri ukiwa mkubwa utajua.
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,210
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,210 2,000
Sijui kwa nini jf inakuwa sio sehemu tena ya kupata nondo za maana . Mtu kauliza kwa mtizamo wake na hisia zake kabisa lakini ukisoma majibu mengi ni utoto , ujuaji, masikhara mengi, kejeli ...🤬🤬
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,368
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,368 2,000
Vibao vya kuonyesha njia vipo kwenye kila makutano au round about au kwenye junctions...unaweza pia kutumia Google map
Google map ya kijinga sana, iliwahi tuingiza sehemu ya ajabu huko itigi, kama sio 4W tungekesha.
 

Forum statistics

Threads 1,343,130
Members 514,953
Posts 32,774,674
Top