Swali la ukweli kuhusu Big Brother Afika na mfumo dume/jike kwa wana JF na watz kwa ujumla | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la ukweli kuhusu Big Brother Afika na mfumo dume/jike kwa wana JF na watz kwa ujumla

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Jun 7, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,444
    Likes Received: 11,297
    Trophy Points: 280
    Wanamtando swali ni hili:
    una mtoto wa kiume na mtoto wa kike .then unaletewa malalamiko kuwa mwanao wa kiume kampa mtoto wa watu mimba huko au mtoto wako wa kike kapachikwa mimba huko karudi nayo, kipi ambacho ni bora zaidi ?ni swali tu kwa hiyo no malalamishi
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,444
    Likes Received: 11,297
    Trophy Points: 280
    hee ! hamna jibu?
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,700
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    tatizo watu ambao hamna watoto mnaimagination nyingi tuu,
     
  4. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,184
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    atajijua mwenyewe, ampe mtu mimba au apewe mimba ni shauri yake..kama hajui kuilea atajiju.
     
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,677
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Watu wengi tatizo linakuwa kwa mtoto wa kike kupata ujauzito. Hata nyumbani watoto wa kike ndo huchungwa zaidi wakiume ni free range.
     
  6. N

    Nsagali Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa swali linahusu nini
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mimi nitawasifu wote kwani nitaitwa babu.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,497
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Yote makosa,wote wataadhibiwa!
     
  9. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Apewe au ampe mimba,wazazi wote duniani wapo kwa ajili ya kulinda familia zao,ukiwa mzazi jukumu lako la kwanza ni kulinda,kujenga na kutoa malezi bora kwa watoto wako haijalishi wa kike au wakiume ukifanya kosa ni kosa na mwisho wa cku lawama zitakujia ww mzazi kwa kutokumpa mwanao malezi bora.
     
Loading...