Swali la ufahamu: katika hifadhi huwa kumetengwa eneo la makaburi ya wanyama wanaokufa?

iparamasa

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
13,445
2,000
Binafsi sijawahi kutembelea hifadhi za wanyama katika mbuga zetu.

Lakini kuna swali linanisumbua,nimesikia kuna kaburi la mnyama linatakiwa lionyeshwe,nawauliza wazoefu wa masuala ya mbuga za wanyama kama kuna utaratibu wa kutenga eneo la makaburi hifadhini kwa ajili ya wanyama waliokufa kama binadamu tunavyotengewa maeneo,mfano makaburi ya kinondoni,na anapozikwa huandikwa RIP fulani

Athante
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
145,884
2,000
Binafsi sijawahi kutembelea hifadhi za wanyama katika mbuga zetu.

Lakini kuna swali linanisumbua,nimesikia kuna kaburi la mnyama linatakiwa lionyeshwe,nawauliza wazoefu wa masuala ya mbuga za wanyama kama kuna utaratibu wa kutenga eneo la makaburi hifadhini kwa ajili ya wanyama waliokufa

Athante
Hawazikwi officially bali hufukiwa na madawa hasa kama walikufa kwa magonjwa ya kuambukiza...vile vile huchomwa moto na wengine kama joni wetu huwa chakula cha wazee wa mizoga
 

Goldman

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
1,823
2,000
Hawa jamaa yaani ni vituko ili mradi tujue wanafanya kazi, ila ile miili ya watu 7 wala hawataki kujua DNA yao ili ya john wameitolea macho
 

mwambezi

Member
Nov 9, 2016
96
95
Mizoga ya wanyamapori huwa uchomwa moto pale lnapoonekana amekufa kwa ugonjwa fulani ili usisambae.
 

Ghazwat

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
20,415
2,000
Hakuna... wanatupwa, pembe ndo huchukuliwa kwasababu ni bidhaa kuntu...!
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
6,365
2,000
Kaburi la faru! Afanaleki! Kuna jambo linasukumwa ili lisahaulike na maisha yaleyale yaendelee. Hivi nalo hili ni Kati ya Yale ya ujenzi wa viwanda?
Njooni ni mbinu jenzi bwana, hizi za kaburi hazituondolei kero na changamoto zinazotukabili Kama za ajira na maji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom