Swali la Uelewa: Naibu Waziri Masauni hakuhusika na sakata lililowaondoa Lugola na Balozi Kingu Mambo ya Ndani?

Petro E. Mselewa

Verified Member
Dec 27, 2012
9,484
2,000
Ukitazama kutenguliwa kwa Waziri na Kamishna Jenerali wa Zimamoto pamoja na kujiuzulu kwa Katibu Mkuu, ni kama uongozi wa Wizara ya Mambo ya Ndani umewajibishwa.

Naibu Waziri Masauni hakuhusika popote na kwa vyovyote na wala kuwajibika kwa hilo? Amebaki vipi ikiwa sakata ni la kiwizara?
 

kimbendengu

JF-Expert Member
Jun 7, 2013
4,171
2,000
Kwanza hawa wote wamesamehewa kwa kupewa vyeo vingine kama tulivyozoea kwenye nchi ya wanyonge,pia jiwe ameogopa kuwadhalilisha wapemba yaani muungano utatikisika
 

kelebhe

Member
Jan 25, 2020
41
125
Ukitazama kutenguliwa kwa Waziri na Kamishna Jenerali wa Zimamoto pamoja na kujiuzulu kwa Katibu Mkuu, ni kama uongozi wa Wizara ya Mambo ya Ndani umewajibishwa.

Naibu Waziri Masauni hakuhusika popote na kwa vyovyote na wala kuwajibika kwa hilo? Amebaki vipi ikiwa sakata ni la kiwizara?
Tutashuhudoa mengi kuelekea uchaguzi mkuu
 

Kabulala

JF-Expert Member
Oct 13, 2019
533
1,000
Ukitazama kutenguliwa kwa Waziri na Kamishna Jenerali wa Zimamoto pamoja na kujiuzulu kwa Katibu Mkuu, ni kama uongozi wa Wizara ya Mambo ya Ndani umewajibishwa.

Naibu Waziri Masauni hakuhusika popote na kwa vyovyote na wala kuwajibika kwa hilo? Amebaki vipi ikiwa sakata ni la kiwizara?
Ukiweza kunuonyesha sentence japo moja kutoka kwenye media inayomlaumu Mama Samia Suluhu kuhusu uongozi wa awamu ya 5 nitakutajia sababu lukuki kuhusu ni kwanini manaibu mawaziri ni nadra sana
kuwajibishwa.
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
14,086
2,000
Ukitazama kutenguliwa kwa Waziri na Kamishna Jenerali wa Zimamoto pamoja na kujiuzulu kwa Katibu Mkuu, ni kama uongozi wa Wizara ya Mambo ya Ndani umewajibishwa.ka

Naibu Waziri Masauni hakuhusika popote na kwa vyovyote na wala kuwajibika kwa hilo? Amebaki vipi ikiwa sakata ni la kiwizara?
Kwanza tutajuaje ukweli wa allegations zenyewe?

Ikiwa Rais amezuia safari zote za nje isipokuwa kwa kibali chake

Swali la kujiuliza hao kina Lugola si walienda huko nje kwa kibali chake, tena wakimpa details za kile wanachokwenda kifanya huko ughaibuni?

Iweje sasa awageuke na kuwakana kabisa hadi awatumbue?

Hii unaweza iingiza katika kile kitabu cha Guiness wonders of the world!
 

Kamundu

JF-Expert Member
Nov 22, 2006
3,703
2,000
Ukitazama kutenguliwa kwa Waziri na Kamishna Jenerali wa Zimamoto pamoja na kujiuzulu kwa Katibu Mkuu, ni kama uongozi wa Wizara ya Mambo ya Ndani umewajibishwa.

Naibu Waziri Masauni hakuhusika popote na kwa vyovyote na wala kuwajibika kwa hilo? Amebaki vipi ikiwa sakata ni la kiwizara?

Huyu waziri alibaki hata wakati wa Mwigulu sababu ni kwamba ni usalama na yeye ndiye mtoa siri zote hawezi kufukuzwa.
 

Mwanamaji

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,678
2,000
Huyu waziri alibaki hata wakati wa Mwigulu sababu ni kwamba ni usalama na yeye ndiye mtoa siri zote hawezi kufukuzwa.
Hivi mtu akiwa mnyetishaji hapaswi kupewa uwaziri kamili ?
Maana jamaa yupo toka Kitwanga, Mwigulu na hatimaye Kangi.... Yeye ana survive tu
Sasa si apewe nafasi ili ku rekekebisha mambo ?
Au kuna wakati kunyetisha ni muhimu kuliko kunyoosha mambo ?
 

MkamaP

JF-Expert Member
Jan 27, 2007
7,944
2,000
Naibu waziri hana kitu wanam bypass tu, labda ukute wanaelewana sana na waziri ndo anaweza shirikishwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom