Swali la kizushi kwa wanaume tuu!!!


wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,798
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,798 280
Wakuu ni hivi!!
Hivi kwa mfano hapo hapo ulipo kwa umri ulonao!!!swali hapa ni je!!!ukekuwa mwanamke mpaka sasa kwa umri huo ungekuwa wapi???
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,651
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,651 280
Ningekuwa? Haiwezi kutokea. Sitaki kabisa kusikia hata hayo mambo!

I will stop imagine.
 
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
344
Likes
241
Points
60
Age
25
Fundi chupi

Fundi chupi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
344 241 60
Ningekua duniani
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Ningekuwa nyumbani.
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,867
Likes
13,649
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,867 13,649 280
Wakuu ni hivi!!
Hivi kwa mfano hapo hapo ulipo kwa umri ulonao!!!swali hapa ni je!!!ukekuwa mwanamke mpaka sasa kwa umri huo ungekuwa wapi???
Mbona hueleweki..
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,788
Likes
6,798
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,788 6,798 280
Home kwa nani fafanua mkuu
 
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
3,321
Likes
2,106
Points
280
Senior Boss

Senior Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
3,321 2,106 280
Wakuu ni hivi!!
Hivi kwa mfano hapo hapo ulipo kwa umri ulonao!!!swali hapa ni je!!!ukekuwa mwanamke mpaka sasa kwa umri huo ungekuwa wapi???
Wale wale. Smh
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Ukekuwa-= ungekuwa

Hizo imagination mi sizitak kabsaaa... Unaweza ukaimagine alaf ukakuta chululu imepotea alaf una kitobo...
 
bendee

bendee

Senior Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
106
Likes
118
Points
60
bendee

bendee

Senior Member
Joined Feb 21, 2013
106 118 60
ingekuwa vyema hiyo
Wakuu ni hivi!!
Hivi kwa mfano hapo hapo ulipo kwa umri ulonao!!!swali hapa ni je!!!ukekuwa mwanamke mpaka sasa kwa umri huo ungekuwa wapi???
post yako ungewauliza mashoga na sio wanaume!
 
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
193
Likes
63
Points
45
Age
27
James Uronu

James Uronu

Verified Member
Joined Jan 26, 2013
193 63 45
Hivi vilevi vingine bhana
 
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2014
Messages
3,783
Likes
3,288
Points
280
Shida na raha

Shida na raha

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2014
3,783 3,288 280
Rubii umeambiwa ujibu???
 
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined
Nov 4, 2011
Messages
2,088
Likes
1,983
Points
280
Hamis Juma

Hamis Juma

Verified Member
Joined Nov 4, 2011
2,088 1,983 280
Kwa mfano, wewe upo wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,239,189
Members 476,441
Posts 29,345,038