Swali la KIZUSHI: Kwa nini hakuna cheti kwa Divisheni Ziro?

Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
550
Points
250
Moo Click

Moo Click

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
550 250
Siifuri ni niniii maaana yake hakuna kiituu...
 
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2018
Messages
943
Points
1,000
T

TANSIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2018
943 1,000
Nataka nikiweke kwenye fremu nikining'inize sebuleni. Kwa nini unizuilie cheti changu kwa vile tu unadhani hakuna mtu mwingine atakihitaji?
WEKA LEAVING CERTIFICATE
 

Forum statistics

Threads 1,303,717
Members 501,078
Posts 31,489,881
Top