Swali la KIZUSHI: Kwa nini hakuna cheti kwa Divisheni Ziro?

Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Nini sababu ya mtu aliyepata divisheni ziro kutopewa cheti cha kidato cha nne au cha sita? Si ni matokeo aliyoyapata baada ya kushiriki mitihani? Kitamsaidiaje, hiyo si ni yeye mwenyewe atajua? Gharama za cheti - si alilipia mitihani sawa na wenziwe? Ziro si ni moja tu ya matokeo ya mitihani? Kwani ziro inaweza kutolewa kwa mtu asiyefanya mtihani?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,864
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,864 2,000
Sijawahi kusikia division zero au disco inahitajika sehemu yeyote ile mpaka kuwe na mahitaji ya cheti kuthibitisha hilo.
 
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2019
Messages
2,365
Points
2,000
safuher

safuher

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2019
2,365 2,000
Nini sababu ya mtu aliyepata divisheni ziro kutopewa cheti cha kidato cha nne au cha sita? Si ni matokeo aliyoyapata baada ya kushiriki mitihani? Kitamsaidiaje, hiyo si ni yeye mwenyewe atajua? Gharama za cheti - si alilipia mitihani sawa na wenziwe? Ziro si ni moja tu ya matokeo ya mitihani? Kwani ziro inaweza kutolewa kwa mtu asiyefanya mtihani?
Ukipewa cheti maana yake umepata kitu,na sefuri maana yake NOTHING.

Kwa hyo ukipata zero maaana yake umepata nothing.
 
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
34
Points
95
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined Feb 1, 2019
34 95
unaelewa nini maana ya ZERO au sifuri kwa kiswahili??

Kama ulikuwa hujui ni kwamba SIFURI ni kitu ama namba ambayo haina thamani ikiwa peke yake. Kwa kifupi tu ni kwamba mtu aliyepata Sifuri maana yake hakuna chochote cha thamani alichokifanya na hastahili reward yoyote
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Ukipewa cheti maana yake umepata kitu,na sefuri maana yake NOTHING.

Kwa hyo ukipata zero maaana yake umepata nothing.
Si ndio unipatie cheti kinachoonesha nilifanya mtihani nikapata sefuri?

unaelewa nini maana ya ZERO au sifuri kwa kiswahili??

Kama ulikuwa hujui ni kwamba SIFURI ni kitu ama namba ambayo haina thamani ikiwa peke yake. Kwa kifupi tu ni kwamba mtu aliyepata Sifuri maana yake hakuna chochote cha thamani alichokifanya na hastahili reward yoyote
Asinipe reward yoyote, zaidi ya cheti kinachoonesha matokeo yangu ya ziro. Shida iko wapi?
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Sijawahi kusikia division zero au disco inahitajika sehemu yeyote ile mpaka kuwe na mahitaji ya cheti kuthibitisha hilo.
Nataka nikiweke kwenye fremu nikining'inize sebuleni. Kwa nini unizuilie cheti changu kwa vile tu unadhani hakuna mtu mwingine atakihitaji?
 
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
649
Points
1,000
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
649 1,000
Ukinunua machungwa 5 halafu njiani ukayapoteza kwa uzembe wako unarudi kwa muuza machungwa akupe machungwa sifuri ili ukifika nyumbani uwaambie nimenunua machungwa sifuri.

Au dhana ya sifuri/ziro hukujifunza ukiwa vidudu mkuu?
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Ukinunua machungwa 5 halafu njiani ukayapoteza kwa uzembe wako unarudi kwa muuza machungwa akupe machungwa sifuri ili ukifika nyumbani uwaambie nimenunua machungwa sifuri.

Au dhana ya sifuri/ziro hukujifunza ukiwa vidudu mkuu?
Mfano wako ni non sequitur.

Nimefanya mtihani, nimepata D moja na F6. au nimepata F saba. Ukanipatia cheti kama ulivyowapatia waliopata A saba, nikikipoteza na kuja kudai cheti kingine, ndio mfano unaousema.

Mada kwenye OP ni kwamba nimetoa hela kamili kununua machungwa. Lakini unasema hutaki kuniuzia machungwa, na hela hunirejeshei.

Divisheni Ziro ya kidato cha nne ni kubwa kuliko darasa la saba. Divisheni ziro ya kidato cha sita ni kubwa kuliko kidato cha nne. Mpaka sasa sijapata jibu lizingatialo mantiki ya swali la awali: nadhani kila aliyefanya mtihani anastahili kupewa cheti kinachoonyesha matokeo aliyoyapata, iwe au isiwe divisheni ziro, cheti tupewe. Si ni ndio?
 
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
649
Points
1,000
Malimi Jr

Malimi Jr

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
649 1,000
Mfano wangu ni so paratable.

Umefanya huo mtihani under which circumstances?? Umepewa guidelines umezikiuka halafu unataka huruma.

Kwanza sijui unalazimisha kitu ili hali hata umekubali kwamba kupata D moja ni ziro.

Mkuu unadai upewe ziro
 
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
34
Points
95
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined Feb 1, 2019
34 95
Si ndio unipatie cheti kinachoonesha nilifanya mtihani nikapata sefuri?



Asinipe reward yoyote, zaidi ya cheti kinachoonesha matokeo yangu ya ziro. Shida iko wapi?
Kwa hoja za namna hii kweli unasadifu zero kichwani.

Nimeshakwambia ukipata sifuri ni sawa sawa na hamna chochote ulichokifanya. Sasa hicho cheti kitatoka wapi wakati hamna ulichokifanya??
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Kwa hoja za namna hii kweli unasadifu zero kichwani.

Nimeshakwambia ukipata sifuri ni sawa sawa na hamna ulichokifanya.Sasa hicho cheti kitatoka wapi wakati hamna ulichokifanya??
Walijuaje kama ninastahili ziro ikiwa sikufanya mtihani? Cheti kitatoka kulekule vinakotoka vya waliopata divisheni wani.
 
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined
Feb 1, 2019
Messages
34
Points
95
Mr eze95

Mr eze95

Member
Joined Feb 1, 2019
34 95
Walijuaje kama ninastahili ziro ikiwa sikufanya mtihani? Cheti kitatoka kulekule vinakotoka vya waliopata divisheni wani.
Naona umeanzisha uzi kwaajili ya ubishi na siyo uelewa. Anyway kama umekuja kutafuta wingi wa comment ngoja waje wajinga wenzio muendelee na ujinga wenu. Asante
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Mfano wangu ni so paratable.

Umefanya huo mtihani under which circumstances?? Umepewa guidelines umezikiuka halafu unataka huruma.

Kwanza sijui unalazimisha kitu ili hali hata umekubali kwamba kupata D moja ni ziro.

Mkuu unadai upewe ziro
Wanaokiuka guidelines hufutiwa matokeo. Yangu hayajafutwa. Nimepata tu FFFDFFF. Nataka tu cheti kinachoonesha matokeo hayo ya FFFDFFF na hiyo divisheni ziro. Waiboldi wakipenda, lakini wanipe cheti. Juu ya nini wao kukatalia cheti changu cha divisheni ziro?
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Naona umeanzisha uzi kwaajili ya ubishi na siyo uelewa. Anyway kama umekuja kutafuta wingi wa comment ngoja waje wajinga wenzio muendelee na ujinga wenu. Asante
Nimeuliza ili mkuu unitoe ujinga. Sasa mbona hutoi sababu yoyote ya kwa nini mtu aliyefanya mtihani anyimwe cheti kinachoonesha matokeo ya mtihani wake, kwa vile tu matokeo hayo ni ya FFFDFFF?
 
Mantrex

Mantrex

Senior Member
Joined
May 14, 2015
Messages
109
Points
250
Mantrex

Mantrex

Senior Member
Joined May 14, 2015
109 250
Ukipewa cheti maana yake umepata kitu,na sefuri maana yake NOTHING.

Kwa hyo ukipata zero maaana yake umepata nothing.
Je mtu aliye pata division 0 anaweza kuwa na elimu ndogo kama ya darasa la saba? Au atafanana na darasa la saba! Kielimu?
Kwangu Mimi Miata minne ya kusoma sec. na kitoka na. Sifur hakuwezi linganishwa na mtu aliye ishia la saba
 
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined
Oct 31, 2006
Messages
588
Points
500
Mlenge

Mlenge

Verified Member
Joined Oct 31, 2006
588 500
Je mtu aliye pata division 0 anaweza kuwa na elimu ndogo kama ya darasa la saba? Au atafanana na darasa la saba! Kielimu?
Kwangu Mimi Miata minne ya kusoma sec. na kitoka na. Sifur hakuwezi linganishwa na mtu aliye ishia la saba
Exactly my point.

Na tukichukulia hoja zilizotolewa to their logical conclusion: mwenye divisheni ziro hapati cheti. Mwenye divisheni wani anapata cheti kimoja. Mwenye divisheni 2 anapata vyeti viwili. Divisheni 3 vyeti vitatu na divisheni 4 vyeti vinne :p😁😀
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,864
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,864 2,000
Nataka nikiweke kwenye fremu nikining'inize sebuleni. Kwa nini unizuilie cheti changu kwa vile tu unadhani hakuna mtu mwingine atakihitaji?
Nafikiri waweza kuchukua yale matokeo yako na kuyatengenezea kitu mfano wa cheti na kufanya hilo jambo unalotaka kufanya.
 
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2014
Messages
1,978
Points
2,000
GODZILLA

GODZILLA

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2014
1,978 2,000
Unayo hoja....lakini sasa bandugu hicho cheti cha ZERO unakipeleka wapi? Unakitundika ukutani kama ukumbusho wa Kristo?
 
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined
May 14, 2019
Messages
13
Points
45
Donald Marcus Hemu

Donald Marcus Hemu

Member
Joined May 14, 2019
13 45
Kwa sababu inauma sana kuwa na cheti chenye division zero
 

Forum statistics

Threads 1,303,517
Members 500,947
Posts 31,484,070
Top