Swali la Kizushi: Je PCCB na Polisi wanafanyakazi kwa Maagizo ya Mtu??

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
38,387
2,000
Utakuta kunakua na kesi ambayo ni nzuri kabisa lakini kwa makusudi au kwa kukosa weledi utakuta wahusika wanaachwa hawachukuliwi hatua lakini the same thing inakuja kutokea na Wahusika wanakamatwa. Unaanza kujiuliza kweli hawa watu wanatumia taaluma zao au wanatumia taaluma za watu wengine???
 

la magica

JF-Expert Member
Sep 30, 2015
1,042
2,000
Umeongea ni wakati sasa PCCB wawe na meno sio mpka wasubiri amri toka juu
 

kidamva

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
2,584
2,000
Utakuta kunakua na kesi ambayo ni nzuri kabisa lakini kwa makusudi au kwa kukosa weledi utakuta wahusika wanaachwa hawachukuliwi hatua lakini the same thing inakuja kutokea na Wahusika wanakamatwa. Unaanza kujiuliza kweli hawa watu wanatumia taaluma zao au wanatumia taaluma za watu wengine???
Itakuwaje huru wakati iko chini ya ofisi ya Rais?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom