Swali la kizushi: Intelijensia haijafanya kazi Zanzibar? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali la kizushi: Intelijensia haijafanya kazi Zanzibar?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PISTO LERO, May 27, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,822
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha kamanda Kova kuzuia maandamano ya chadema jana,kwa kisingizio cha kutokuwa na askari wa kutosha kulinda raia na malizao,na kuwapa mashabiki wa timu ya mpira wa miguu simba kibali cha kuzurura mitaani na kombe masaa machache tu baada ya mkutano wa chadema kwisha,hii ni dharau ya hali ya juu.

    Tunahitaji kauli kutoka kwa viongozi wa chadema kwani dharau hii haivumiliki hata kidogo.
     
  2. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,398
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Excellent observation! Yale yanayohusiana na tija KUU ya taifa hatuyapi kipaumbele sahihi, matokeo taifa linaendeshwa kimzogamzoga. Mungu ibariki Tanzania chini ya M4C
     
  3. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kova hajifunzi na yaliyotokea Zambia? 2015 aibu itamfikia atakimbilia kijijini
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Tatizo la swala la ulinzi sio askari wa kawaida. Ni hao wanaoitwa makamanda! Kuna siku watavuliwa magamba. Only time will tell!
     
  5. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 672
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Hawa akina aroo tatizo lao wapo kama yule mnyama tunayemfuga nyumbani kwa ajili ya usalama wakiambiwa shika wanashika hata kama ni anayewalisha kwenye swala la akili za kuambiwa huwa hawachanganyi na zakwao
     
  6. Papizo

    Papizo JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,465
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Mbona CCM huwa anawapa askari wakutosha kukiwa na maandamano why uwe tu Chadema, Kova endelea kufanya hivyo subiria 2015 utaona mwenyewe. Nadhani umeshasahau kwamba kila kitu kina mwanzo na mwisho ndo maana unafanya hivyo
     
  7. p

    politiki JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,330
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    offcourse kova anatumiwa na CCM even a blind person can see that
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Rage ni wa ccm
     
  9. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni swali tu manake intelijensia naona inafanya kazi sana kweney maandamano
     
  10. R

    RC. JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Intelijensia ziko bara yaheeee,na Arusha tu,sio huku kwetu yahee.
     
  11. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ajiandae kwa 2015 maana M4C ipo Dar hata amini mkoa mzima wabunge ni wa cdm wananchi wameamka.
     
  12. wagaba

    wagaba JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    TISS zenji! unachekesha weye!

    subiri duplicate ya Libya, Masri na Syria
     
  13. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 440
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huwa wanasema ukiruhusu CDM kuandamana, itakuwa vurugu, kwn wanaweza tokea wafuasi wa CCM kupinga maandamano, ikawa fujo.
    Wanasahau kwa kuiruhusu Simba kuandamana, kungeweza kutokea wana Yanga, wakafanya vurugu!
    Double standards!
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Afu hapo mtaendelea na maujinga yenu eti yanga ni ccm,.
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wako busy kutafuta pa kukimbilia maana kimbunga ni kikubwa sana
     
  16. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,791
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Tanzania tuna inteligensia au tuna wa2 wanaotumia inteligensia ya masaburi?
     
  17. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,544
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapo ndo utakapo ona siasa ilivyoingia kwenye vyombo vya usalama
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,181
    Likes Received: 4,070
    Trophy Points: 280
    Kazi kweli kweli intelijensia ipo bara tu na kwa baadhi ya vyama vya siasa si uamsho wa zanzibar!
     
  19. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 23,756
    Likes Received: 1,406
    Trophy Points: 280
    Duh..imekaa vibaya.Sijui CCM watafanya nini ktk hili n amengine mengi yanayokuja?
     
  20. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,727
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    unastaajabu ya musa?? kova a.k.a kona anasubiri akistaafu akagombee ubinge kupitia ccm umemsahau tibaigana???
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...