Swali la kichokozi: Wapi yanapatikana madodoki?


M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,164
Likes
2,758
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,164 2,758 280
Ndugu zangu wana JF

Kwasasa hii nchi imejaa wachafu wengi sana kisiasa. Kuna mafisadi kila pande kuanzia chama tawala na serikalini na hata baadhi ya vyama vya upinzani.

Ili kujenga Taifa la haki njia kuu ya kwanza ni kuliweka taifa katika hali ya usafi kwa maana kwamba wachafu wote watatakiwa wasafishwe na kutakata.

Swali je ni wapi madodoki yatapatkana?

Naomba tujadili.
 
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2017
Messages
872
Likes
1,296
Points
180
Pyepyepye

Pyepyepye

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2017
872 1,296 180
Tuwaloweke kwenye sabuni za magadi
 
mansolata

mansolata

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2016
Messages
486
Likes
300
Points
80
Age
38
mansolata

mansolata

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2016
486 300 80
Anza kuitakasa nafsi yako kwanza
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
820
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 820 280
Mh Humphrey Polepole wakati wa uchaguzi mkuu walikuwa na DODOKI aliloliita LEGITIMACY lkn alipoteuliwa kuwa kiongozi ndani ya CCM kashindwa kulitii ,kuliamini na kuliishi neno hili.

Jibu madodoki yote fake.
 

Forum statistics

Threads 1,236,003
Members 474,928
Posts 29,243,057