SWALI; Kwanini Mashabiki wa Yanga wanapenda sana KUZIMIA uwanjani???

Mandla Jr.

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
3,100
1,195
Wadau nimekuwa nikishuhudia kila mechi mashabiki wengi wa Yanga wakiwa wanazimia uwanjani?? Kulikoni juu ya hili au ni aina mpya ya ushangiliaji kwao??
 

nameless girl

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
4,153
2,000
sa unadhani utapataje confidence ya kutazama watu usoni ama kutembea kutoka uwanjani!!!!!!!
 

Lighondi

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
582
195
Yanga ni walevi wa pombe na ushindi wao uko bar.

Simba ni walevi wa mpira wa miguu, ushindi wao wanaupatia uwanjani.
 

NG'OTIMBEBEDZU

JF-Expert Member
Aug 11, 2010
981
500
sababu huwa wanaamini kila timu inayofungwa na Simba ni mbovu, hivyo ikitokea kwao hutamani kufa kabisa achilia mbali kuzimia...!!
 

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
16,912
2,000
Hii ndiyo simbaaaa!manji,riz1,jk,akilimali,kitenge na wewe yanga chaliiiiiiiiii!

Simba inaongoza kutwaa vikombe vya bonanza. Huo ndio ukweli. Hivi ni timu gani inaongoza kutwa ubingwa wa Tanganyika/Tanzania?
 

Bijou

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,192
1,500
Wadau nimekuwa nikishuhudia kila mechi mashabiki wengi wa Yanga wakiwa wanazimia uwanjani?? Kulikoni juu ya hili au ni aina mpya ya ushangiliaji kwao??

Simba walitufundisha , kimbuka mechi ya mwisho ???
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom