Swali kwako Kikwete, utaua wangapi ili kuhakikisha ulaji?


M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Tanzania nzima wananchi wanapigwa na polisi, mabomu, virungu, risasi etc.

Haya yote ili kulazimisha wewe na familia yako muendelee kuitawala na kuifilisi nchi yetu.

Swali dogo kwako, Utaua wangapi mwaka huu?

Swali la nyongenza, baada ya miaka mitano utaishi wapi?
 
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2009
Messages
1,734
Likes
32
Points
145
B

Babuyao

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2009
1,734 32 145
Baada ya miaka 5 anakwenda kupumzika The Hague. Huko kutakuwa halali yake.
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Unategemea familia yako itaishi wapi?
 
R

ritchie647

New Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
3
Likes
0
Points
0
R

ritchie647

New Member
Joined Nov 2, 2010
3 0 0
kwanini majimbo karibia yote yaliyo lala sasa matokeo yanakuja kinyume nyume?
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
Wameanza na zitto kule kigoma
 
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2006
Messages
5,490
Likes
17
Points
0
M

Mwafrika

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2006
5,490 17 0
na yule haramia kinana ajiandae tu kukutana na hasira za wananchi muda si mrefu

Damu ya zitto muliyomwaga leo itawatokea puani
 

Forum statistics

Threads 1,250,604
Members 481,419
Posts 29,738,564