Swali kwa wote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa wote

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by JS, Jun 4, 2010.

  1. JS

    JS JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wana JF za asubuhi/mchana/jioni!!!! Nimekuwa nikifuatilia ile hadithi ya Mwanakijiji ya Kisa cha Mjamaika ina mambo mengi visa mbalimbali vya kimapenzi. Sasa hadithi hiyo imenifanya nipate swali: Hivi suala la kunyimwa haki ya mwili (Unyumba) linakuaje?? na wanaume nao mnatoa adhabu hiyo kwa wasichana/wake zenu wanapowakosea au wanapowaudhi??? Maana inaonekana wanawake wanatumia zaidi hiyo kama silaha yao (sina uhakika wa statistics lakini hata kwenye mahusiano ya kawaida tu inatokeaga)

    Clementina kamnyima Waziri unyumba kwa miezi 7/8 hivi na mnalala kitanda kimoja mnaamka wote mnaonana kila kitu lakini ndo hivyo miezi 7 Waziri hakuona ndani. Imenishtusha kidogo hali hii.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Swali lako zuri JS.

    hapo kwenye nyekundu hapo mh..... kuna wengine analala na jeans, na akiamka anaingia bafuni kuoga akitoka keshavaa kila kitu anarudi chumbani kupaka tu mafuta na kuchana nywele ..unawezakta wiki hujaona hata rangi ya mgongo wake. Chezea yeye wewe.

    Unajua sometimes huwa inakera mdogo wangu unadhani ni mara zote watu wanabania? sometimes inabidi maana unakuta mtu kakukosea umemwambia au kumlalamikia but bado hajirekebishi wala kuomba msamaha ukiamua kukasirika habembelezi. so unajenga kigruti ndani ya moyo.................sasa usiku anakuja kweli utakuwa na moyo wa kutoa?? ndio hapo waambiwa umemnyima.

    Ila kwa kesi ya Mke wa Waziri mimi nafikiri ni tofauti- maana waziri ameonyesha kuwa mkewe hamfai- yaani hakitaki tena kitumbua chake ndo mana akaenda kwa binti Rehema------ hata ingekuwa mie nadhani ningebana bwana ah.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,291
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Unajua JS hata tamu ukinai ..na moyo ukishafedheheka na kuondoa amani..kila kitu kinakuwa ni kazi bure
    Unaweza kumchukia mtu kwa matendo yake ,usmitamani hata kidogo akikugusa unaona kama adhabu .
    Moyo ukikinai hata iweje ni ngumu kuurudisha..
    Kwa miezi saba ya Clementina ni too much hiyo ndoa ilikuwa inaelekea kuvunjika..
    Me bado ku- experience hiyo problem na siombei kabisa
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    mie nambaniaga japo wiki, kuna vijimambo akinifanyia hapo lazima nimbanie, akija late kanikuta nimeshalala hapo hakifanyiki kitu, na kesho yake maelezo yake yakipinda ya huko alikokuwa mbano unaendelea, kuna vijimambo mambo akivifanya anajua kabisa hapa hakuliki...hiyo miezi 7 kwa kweli ni mingi ila inategemeana na ishu yenyewe ilivyo.
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha hapo hujambania mmepunzika japo wiki.
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa dada inategemea na ishu yenyewe ..........kusema ukweli Waziri alikosea na ile ban kwake ni naona ni sawa tu kwa sababu ninaamini angemkuta Mkewe na shamba boy ndani ya nyumba yao - ingekuwa habari nyingine. Unajua wenzetu hawa wamejaliwa kila kitu mwanaume anazo njia nyingi za kuadhibu
    1. Kuna wanaopiga- mwanamke hawezimpiga mumewe kwa kumkosea (wengi wetu)
    2. Anawezaamua kuchelewa kurudi nyumbani/ au kulala kabisa huko apendapo na akatoa sababu kuwa umemkosea .... na jamii ikamwelewa
    3. Anawezaamua akaoa mwanamke mwingine bila kukupa talaka kwa kisingizio cha kukuadhibu na ikaeleweka
    4. Anaweza akakuacha kabisa.

    Hivyo vyote wanawake si rahisi kuvifanya na wakaeleweka katika jamii na hivyo kubakiwa na njia chache za kuadhibu pale anapokosewa na mwenzi wake ............na unfortunately hii ya ban ndio inaonekana kama inawork ----- ingawa wengi huwa hawajali kwa kuwa wana uwezo wa kupata nje....
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0

    hamuwezi kupumzika wakati mwenzio anakuhitaji....ni mbano huo, anakuhitaji/humuhitaji kwa wakai huo mpaka anyooshe maelezo, mana nayo ukifanya wakati una mtima nyongo kwangu naona kaam adhabu vile.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    labda ningeanzia kwako jeiesi na MAHUSIANO YAKO..............!
    hii adhabu huwa unaitoa?????:drum:
     
  9. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    ya nje itabakia kuwa ya nje, na ukiona umembania na yeye hajali ujue hapo kuna walakini mwingine wa kukaa na kuuongelea kiundani, kuna zaidi ya tatizo hapo.
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wanawake bana eti unambania...Yaani hyo huwa haifanyi kazi hata kdogo kwangu maana ukijidai kubana mi pia naweza kusavaivu hata aka 2. Huwa nacheka tu nikisikia mwanamke eti amembania mumewe mademu wenyewe wako kwa mafungu mitaani.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    hiyo ni ya kwako, kuna baadhi ya wanaume japo wanajua wapo wa mafungu kama unavyowaita wewe lakini dhamani ya mke ipo pale pale, ataweka mambo nyumbani yaende sawa kama anafanya upuuzi wake wa nje ndio utakaofuata, wengine wanapenda tuwe na amani na wanajua tukiwa na amani na wao wanapata amani....
     
  12. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sababu kubwa sana ya kuwa na nyumba ndogo ni PAMOJA NA HII ya kubaniana.....................
     
  13. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mi akinibore sana hasa wa mambo ya infidelity lazima anyimwe hata miezi kadhaa!
     
  14. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #14
    Jun 4, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nenda mashariki magharibi na kaskazini ya ndani ni tamu tena ana uhakika nayo kuliko ya nje wa ulize uone
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
     
  16. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    mie nikibaniwa wiki tu naenda Jolly Club kujipoza nikiona anaendelea kubana kama kawaida najenga kajumba, msitumie nyuchi kama silaha ya maangamizi kwa m/ume mie inaniboa sana hiyo kitu na ndio malalamiko ya w/ume wote mtaani mtu mmekorofishana mambo ya kawaida anakimbilia kukunyima unyumba hapo si unafungulia nyumba ndogo mwenyewe mmmh sijui lakini mna matatizo hapo
     
  17. d

    damn JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Unambania??!! it is good. Lakini kumbuka ikiwa kuna issue ni lazima muiongee na kusolve, kumbania is not a solution. Na katika kipindi unachobana akiamua kutoka nje na ukajua, ukajifanya kulalamika akasema ukweli kuwa umembania na alikuwa radhi kuzungumza kutatua tofauti zenu, jamii na hata rafiki zako watakuelewaje?
     
  18. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #18
    Jun 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mimi ningependa tu kuwauliza kina kaka mloisoma hadithi ya Mwanajamii opssssssssss Mwanakijiji. Je kama wewe ndie ungemfuma mkeo alilimwa na shamba boy kama Waziri alivyokuwa anafanya kwa housegirl. Na kama ungekuwa huna option ya kumwacha, kumpiga ungechukua uamuzi gani na hasira yako??
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    True Shit....ukinibania tena kwa kiburi kabisa yaani umewasha moto na mie sikugusi mpk uniombe mwenyewe tena kipindi hicho nitakuwa narudi saa 6 daily na pia mpk uje kulegeza masharti ujue nyumba ndogo ishakamata ujauzito

    kuna mzee mmoja alienda nje sasa aliporudi mkewe akapata habari kuwa kule alikuwa na m/mke mkenya yule mama akaamua kumnyima jamaa unyumba na walilala vyumba tofauti kama miaka miwili hivi yule mama alitegemea baada ya hapo jamaa angejirekebisha muda ukapita wakarudi kwenye mstari, kumbe kipindi kile jamaa alitafuta nyumba ndogo akazaa nayo mtoto mmoja ila mkewe hakujua mpk mtoto alipoanza form one ndio yule mama alimkuta mumewe Kariakoo anamfanyia shopping mwanae wanachagua magodoro na ile misanduku ya bati (ya boarding)
    mama kuuliza huyu nani mzee akampasulia ukweli kuwa miaka ile ulivyohama chumba mm nilihamua kutafuta m/mke nikazaa nae mtoto. Yule mama alichanganyikiwa ingawa baadae mambo yalienda sawa ila nadhani alipata funzo na hasara za kulala vyumba tofauti na mumewe
     
  20. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,281
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ai wishi mke wangu angekuwa na akili kama zako......NINGEHAMIA TABATA-MAWENZI kwa nyumba ndogo yangu mtoto SALIMA....DAH!

    mke wangu nikipiga infidelity ye ndo anaongeza manjonjo kwenye chakula cha usiku!
     
Loading...