Swali kwa waziri sitta.(kwa nini nchi moja ina marais wawili?)


T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,472
Likes
46
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,472 46 145
Leo katika gazeti la mwananchi front page namuona waziri sitta akihoja "Ni wapi duniani umewahi kuona nchi moja ina marais watatu?".

Sasa hapo hapo nikapata swali mbona nchi moja ilipokuwa na marais wawili hakuhoji?
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Na kwa nini tusikae bila rais kabisa?
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,472
Likes
46
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,472 46 145
kawaida duniani kote nchi moja rais mmoja.
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,869
Likes
44
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,869 44 145
kwanini tusibaki na tanganyika yetu tu? tukajua moja,
 
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
2,472
Likes
46
Points
145
T

tpmazembe

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
2,472 46 145
Nashangaa nadhani viongozi wa tanganyika wanapenda muungano ambao waznz hawautaki, labda kuna siri nzito za kiutawala,uchumi,ulinzi,madeni ya taifa , malengo ya millenia na vitu kama hivyo
 

Forum statistics

Threads 1,273,307
Members 490,351
Posts 30,477,591