Swali kwa Mwakyembe: Ina maana alilidanganya Taifa juu ya Richmond? Ukweli upi atauleta ulio kweli? | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Mwakyembe: Ina maana alilidanganya Taifa juu ya Richmond? Ukweli upi atauleta ulio kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Apr 21, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,911
    Likes Received: 4,765
    Trophy Points: 280
    HOJAJI
    1. Kwamba amekiri kuwa ALILIDANGANYA Bunge
    Je, Ambacho HAKIKUWA cha kweli katika taarifa ile ya kamati ni kipi?
    Je, alidanganya kwa faida ya nani?
    Kama hakuona haja ya kumhoji mtuhumiwa kwa kuwa ushahidi ulikuwa wazi, Je ni ushaidi upi ambao ulikuwa wazi? Je nao ni miongoni mwa UONGO?

    2. Kwamba, KAMA WAPINZANI WANATAKA UKWELI.....
    Je, kamati ilisema uongo kwa ajili ya nani?
    Je, ukweli utasemwa kwa sababu ya wapinzani na sio wananchi walioilipa kamati?
    Je, upinzani haukuwepo wakati ule ndio maana alilidanganya bunge?

    3. Kwamba, alilidanganya bunge lakini sasa anataka kusema ukweli.
    Je, kama alisema uongo wakati ule, tutaamini vipi kama atakachosema sasa ndicho cha kweli?
    Kama alipewa kamati na akasema uongo, huu ukweli wa leo anauleta wapi?

    4. Kwamba ushahidi ulikuwa wazi.
    Je, kwa nini hajatoa huo ushahidi ili kuithibitishia mahakama juu ya watuhumiwa hawa wanaoachiwa huru?

    5. Kama yeye ni mkweli hivyo, kwa nini harudishi fedha alizotumia kwenye kamati na matokeo yake ni uongo?

    6. Kwamba kamati nzima imetuhumiwa kuwa haikusema kweli, na wao wamekaa kimywa kudhihirisha KWELI waliongopa. Hivi kamati nzima jamani...
    Lord have mercy

    7. Je, aliikataa ripoti ya kamati ya uvamizi wa clouds, akiifananisha na kamati aliyokuwemo,mkwamba nayo INAONGOPA kama walivyofanya wao? Je kati ya ushahidi wa IDADI kubwa ya maswali alouliza katika sakata la Richmond na ushahidi wa cctv, na hojaji, upi ni ushahidi DHAHIRI?
     
  2. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #21
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Kaazi kwenu mliomkaribisha ngamia ndani ya hema
     
  3. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #22
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Aliachia ngazi kwaajili ya fitna na kwa manufaa ya chama na rais.
     
  4. a

    a4apple JF-Expert Member

    #23
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 832
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 180
    Jiongo lenye PhD ya unafiki
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #24
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 57,646
    Likes Received: 20,647
    Trophy Points: 280
    Labda fitna za chadema maana viongozi wa chadema ndiyo walituaminisha kuwa Lowassa ni fisadi. Umesahau? Au bado ulikuwa kichinchiri na hayo huyaelewi tukukumbushe?
     
  6. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #25
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 3,464
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa bado hujanizaa kipindi hicho.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #26
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 57,646
    Likes Received: 20,647
    Trophy Points: 280
    AlhamduliLlah sina mtoto mjinga mithili yako.

    Punguani wahed.
     
  8. w

    wopiha JF-Expert Member

    #27
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 3, 2017
    Messages: 247
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 60
    Rais Magufuli ana kazi kwa mawaziri aina ya Mwakyembe ni wakati muafaka sasa apumzike.Hakika bado ni mgonjwa.
     
  9. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #28
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Alikwepa kujieleza mbele ya bunge akakimbilia kujiuzuru ili kukwepa ukweli na kuumbuka.
    Walaaniwe wote walioshirikiana kuunda mitandao ndani ya vyama vya kisiasa kwa lengo la kujinufaisha binafsi na washirika yao
     
  10. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #29
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,465
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Hivi Mahakama ya mafisadi inafanya kazi gani?
     
  11. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #30
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ndio maana mwakyembe amesema alivyosema kama wanabisha hoja irudishwe mezani waone kama manywele hatanyea ndoo
     
  12. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #31
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,465
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo ni suala la ubishi,wasipobisha manywele walks free!
     
  13. Bome-e

    Bome-e JF-Expert Member

    #32
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 8,465
    Likes Received: 5,211
    Trophy Points: 280
    Lowassa alimuokoa best yake JK,jamaa likaja kumgeuka!
     
  14. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #33
    Apr 21, 2017
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Masikini Mwakyembe na sasa anatekeleza ya bosi wake ya kumlinda Bashitee
     
  15. The seer

    The seer Senior Member

    #34
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 31, 2015
    Messages: 142
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 60
    Yeye alikuwa waziri wa katiba na sheria.na pia wameanzisha mahakama ya mafisadi.sasa alishindwaje kupeleka ushahidi mahakamani.na bado anasema anao ushahidi anashindwaje kupeleka mahakamani.
     
  16. m

    mangatara JF-Expert Member

    #35
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 8,810
    Likes Received: 4,114
    Trophy Points: 280
    Jamani;
    Mbona mods mnaruhusu watu wenye nia ovu kuzichafua threads za watu?? Sasa huyu mtangaza biashara zake mbovu ameingiaje hapa?? Hao aliowaona mashoga humu jf mbona hawaambii waanzishe thread yao?? Acheni wenye akili timamu wajadili mambo. Huo mjadala ulifungwa kibabe ndo maana sasa unataka kuibuka. Swali ni Je, ccm mpo tiyari kufukua makaburi?? Kule unyamwezini tuna kamsemo; Let sleeping dogs lie. Usimwamshe mbwa aliye lala, Nadhani, Mwaki alijisemea tu ila mzaha mzaha, Isihaka akazaliwa. Msijione kuwa salama saana. Mark ma words.
     
  17. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #36
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Lakini yote haya kayaanzisha nani kama sio Joshua Nassari na konyagi yake
     
  18. nicodems

    nicodems Member

    #37
    Apr 22, 2017
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 55
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 25
    Sina haja ya maswali mengi! Swali moja tu la msingi, nataka tofauti ya kiubora ya hizi kamati mbili
    Kamati ya 2008 ya Mwakyembe (Richmond)na hii ya Nape 2017 ya sakata la uvamizi Wa kituo cha habar.
    Kipi kinsaifanya kamati moja kuwa kukubalika na nyingine kukataliwa na Mwakyembe???????
     
  19. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #38
    Apr 22, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,025
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Nikuambie kitu!!! Kama unauwezo wa kumfikia Mwakyembe na akawa na muda wa kutoa somo juu ya haki asilia, fanya hivyo. Anajua kila nadharia hata Lisu unayemuamini kafundishwa na huyu.
     
  20. nicodems

    nicodems Member

    #39
    Apr 22, 2017
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 55
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 25
    Tatizo sio somo! Tatizo ni kuwa Nchi yetu imejaa unafiki na uoga wa kupoteza nafasi zao za uwazir
    Kwa hali hii kudanganywa ni rahisi mno
    Anajua kilicho mtoa Nape pale ni kufuatilia habari za bashite. Je yeye ni nani hata aendeleze na kile kilichomtoa mwenzie?
    Je hakuna mashart ya chini chini ya hiyo nafasi kama onyo kabla ya kupewa hiyo nafasi?
    Hapo hakuna cha elimu yake hapo unatakiwa ufuate anachotaka boss.
    Je unakumbuka alitoka wizara gani na yaliyo mkuta huko baada ya kutoa tamko na boss wake kulikataa??
    Yeye naye ni mtu uoga ulisha mwingia! Anaongozwa na hisia za uoga tu, kuna siku utaamni maneno yangu hatakama sio Leo.
     
  21. Msambichaka Mkinga

    Msambichaka Mkinga JF-Expert Member

    #40
    Apr 22, 2017
    Joined: Oct 22, 2015
    Messages: 1,416
    Likes Received: 2,250
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe ni mtu aliyeenda shule bila ya kupata kinachopatikana shuleni. Mpuuzeni.
     
Loading...