Swali kwa Mwakyembe: Ina maana alilidanganya Taifa juu ya Richmond? Ukweli upi atauleta ulio kweli? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kwa Mwakyembe: Ina maana alilidanganya Taifa juu ya Richmond? Ukweli upi atauleta ulio kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Apr 21, 2017.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 2,296
    Likes Received: 7,863
    Trophy Points: 280
    HOJAJI
    1. Kwamba amekiri kuwa ALILIDANGANYA Bunge
    Je, Ambacho HAKIKUWA cha kweli katika taarifa ile ya kamati ni kipi?
    Je, alidanganya kwa faida ya nani?
    Kama hakuona haja ya kumhoji mtuhumiwa kwa kuwa ushahidi ulikuwa wazi, Je ni ushaidi upi ambao ulikuwa wazi? Je nao ni miongoni mwa UONGO?

    2. Kwamba, KAMA WAPINZANI WANATAKA UKWELI.....
    Je, kamati ilisema uongo kwa ajili ya nani?
    Je, ukweli utasemwa kwa sababu ya wapinzani na sio wananchi walioilipa kamati?
    Je, upinzani haukuwepo wakati ule ndio maana alilidanganya bunge?

    3. Kwamba, alilidanganya bunge lakini sasa anataka kusema ukweli.
    Je, kama alisema uongo wakati ule, tutaamini vipi kama atakachosema sasa ndicho cha kweli?
    Kama alipewa kamati na akasema uongo, huu ukweli wa leo anauleta wapi?

    4. Kwamba ushahidi ulikuwa wazi.
    Je, kwa nini hajatoa huo ushahidi ili kuithibitishia mahakama juu ya watuhumiwa hawa wanaoachiwa huru?

    5. Kama yeye ni mkweli hivyo, kwa nini harudishi fedha alizotumia kwenye kamati na matokeo yake ni uongo?

    6. Kwamba kamati nzima imetuhumiwa kuwa haikusema kweli, na wao wamekaa kimywa kudhihirisha KWELI waliongopa. Hivi kamati nzima jamani...
    Lord have mercy

    7. Je, aliikataa ripoti ya kamati ya uvamizi wa clouds, akiifananisha na kamati aliyokuwemo,mkwamba nayo INAONGOPA kama walivyofanya wao? Je kati ya ushahidi wa IDADI kubwa ya maswali alouliza katika sakata la Richmond na ushahidi wa cctv, na hojaji, upi ni ushahidi DHAHIRI?
     
  2. N

    Ngapulila JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 14, 2013
    Messages: 200
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Usitujazie server bure.Mwakyembe kasema kama mnaona Lowasa alionewa au kwanamna moja au nyingine makosa yalifanyika pelekeni hoja bungeni ili lile sakati lirudiwe kujadiliea bungeni
     
  3. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 4,379
    Likes Received: 4,355
    Trophy Points: 280
    Unafaida gani kwa sasa? Je akikutwa ni kweli alionewa atarudishiwa uwaziri mkuu? Akikubali hili ngoma inaandaliwa na Mamvi CCM yenyewe inamsafisha, asilani nakwambia kuwa Mwaki kajiongelea tu hilo, hakuna kiongozi yeyeto wa juu ndaninya sisiemu yuko teyari kwa hili kurudiswa kwa wabunge, tena kwa kipindi kama hichi cha hali mbaya ndani ya chama? Watafanyiana hujuma wenyewe ndani kwa ndani.
     
  4. amida yohana

    amida yohana Senior Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 19, 2017
    Messages: 115
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Hahahaaa wasomi wa nchi hii hkn tofaut n mtikila maswal meeng ten ya msing lkn kidog t wakipewa ni kmyaaa hkn jpy hapo uzalendo mgumu kaka
     
  5. Erythrocyte

    Erythrocyte JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 43,600
    Likes Received: 23,457
    Trophy Points: 280
    Kuna kila dalili Mwakyembe atafungwa .
     
  6. Goliath mfalamagoha

    Goliath mfalamagoha JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 344
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 180
    HOJAJI
    1. Kwamba amekiri kuwa ALILIDANGANYA Bunge
    Je, Ambacho HAKIKUWA cha kweli katika taarifa ile ya kamati ni kipi?
    Je, alidanganya kwa faida ya nani?
    Kama hakuona haja ya kumhoji mtuhumiwa kwa kuwa ushahidi ulikuwa wazi, Je ni ushaidi upi ambao ulikuwa wazi? Je nao ni miongoni mwa UONGO?

    2. Kwamba, KAMA WAPINZANI WANATAKA UKWELI.....
    Je, kamati ilisema uongo kwa ajili ya nani?
    Je, ukweli utasemwa kwa sababu ya wapinzani na sio wananchi walioilipa kamati?
    Je, upinzani haukuwepo wakati ule ndio maana alilidanganya bunge?

    3. Kwamba, alilidanganya bunge lakini sasa anataka kusema ukweli.
    Je, kama alisema uongo wakati ule, tutaamini vipi kama atakachosema sasa ndicho cha kweli?
    Kama alipewa kamati na akasema uongo, huu ukweli wa leo anauleta wapi?

    4. Kwamba ushahidi ulikuwa wazi.
    Je, kwa nini hajatoa huo ushahidi ili kuithibitishia mahakama juu ya watuhumiwa hawa wanaoachiwa huru?

    5. Kama yeye ni mkweli hivyo, kwa nini harudishi fedha alizotumia kwenye kamati na matokeo yake ni uongo?

    6. Kwamba kamati nzima imetuhumiwa kuwa haikusema kweli, na wao wamekaa kimywa kudhihirisha KWELI waliongopa. Hivi kamati nzima jamani...
    Lord have mercy

    7. Je, aliikataa ripoti ya kamati ya uvamizi wa clouds, akiifananisha na kamati aliyokuwemo, kwamba nayo INAONGOPA kama walivyofanya wao? Je kati ya ushahidi wa IDADI kubwa ya maswali alouliza katika sakata la Richmond na ushahidi wa cctv, na hojaji, upi ni ushahidi DHAHIRI?

    #ulimi
     
  7. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,041
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mzimu wa EL ni sheeda jamani. Ngoja tuone!
     
  8. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 3,175
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Sasa hayo yoteeee tushayazoea unajipotezea muda kueleza
     
  9. c

    crocodile JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,312
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    Mtu yuko hai unamwita mzimu una watafuta watu hapa maneno.
     
  10. m

    m2020 JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 10, 2016
    Messages: 706
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 180
    Ni wenye akili nyanya na za kishogashoga ndo wa naamini lowasa alionewa. Wanaume rijali hawezi kila wakati kuhoji issues zilizokamilika na zilizokwisha jadiliwa mjadala ukafungwa.

    Mwakiembe yuko sawa na mwenye mashaka naye akajifungue wodini.
     
  11. Crimea

    Crimea JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 4,448
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Naona una id mbalimbali
     
  12. R

    Ramadhani Juma Abdallah JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 18, 2017
    Messages: 336
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Lirudishe Bunge suala la richimond mkanyolewe na chupa au haya maswali yako yapeleke mahakamani sio jf
     
  13. R

    Ramadhani Juma Abdallah JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 18, 2017
    Messages: 336
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    Alijiuzulu kwa shinikizo la upinzani na makelele ya kubenanga leo huyohuyo kubenanga anataka kumsafisha maajabu only Tanzania utayaona haya
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 58,115
    Likes Received: 22,082
    Trophy Points: 280
    Kwani alifukuzwa uwaziri mkuu?
     
  15. Moi Dinya

    Moi Dinya JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2017
    Joined: May 29, 2014
    Messages: 1,292
    Likes Received: 605
    Trophy Points: 280
    "Mengine tumeamua kuyaacha Kwa kulinda heshima ya serikali " mwakyembe
     
  16. cocochanel

    cocochanel JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2017
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 17,545
    Likes Received: 58,288
    Trophy Points: 280
    Mwakyembe alikuwa na bosi wakati huo msisahau hilo, na alitekeleza yale bosi wake wa zamani alipitisha yasemwe.
     
  17. Bashite og

    Bashite og Senior Member

    #17
    Apr 21, 2017
    Joined: Mar 15, 2017
    Messages: 173
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Siukamulize yeye
     
  18. sblandes

    sblandes JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,371
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Hiyo sentensi imemvua nguo.
     
  19. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,041
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Wewe kuwa na akili kutokusema ukweli wote si kudanganya. Hayo aliyobakiza ni silaha ya msaada. Hata kwenye mapambano na majambazi yanayoendelea huko mkuranga tumeona polisi wakitembea na silaha nzito zikikokotwa na gari. Silaha hizo mpaka sasa hazijatumika kwani hatujazisikia zikilia. Kutokuzitumia si kwamba ni mbovu au ni za uongo. Ni kwasababu zile za mkononi zinatosha kwa vikwazo vilivyopo.
    Lowasa alianguka chini na kugalagala kuomba amani mara baada ya Mwakyembe kupasha ulingoni. Hivyo hakukuwa na sababu ya kumrushia ngumi. Kama amepata nguvu aje ulingoni aone mambo. Hivyo si lazima umalize silaha zote kwenye windo moja ambalo mshale au risasi moja inatosha
     
  20. M

    Msororo69 JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 2,041
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Watu wenye matatizo ya akili huandika maneno mengi ya hovyo!!!! Sijui huwa mnajisikiaje? Kama mnakuwa na maruweruwe hivi eeh!! Dah! Uwe unakunywa dawa utapoa.
     
Loading...