Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali kuhusu:Muungano wa vyama vya Demokrasia Afrika(DUA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Nov 27, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wakuu,hivi kikao cha muungano wa vyama vya demokrasia afrika kinachoendelea jijini dar kikishirikisha vyama toka nchi 22 chini ya uenyeji wa BAVICHA huhusisha vyama vya upinzani pekee?kama jibu ni ndiyo inamaana ni justfied kuwa vyama vilivyo madarakani afrika havina demokrasia?!na kama jibu ni hapana,hapa kwetu UVCCM wanawakilishwa na nani,maana chadema tumewasikia kina heche,zitto,deo wakitema cheche.
     
  2. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM wapo bize na uraisi wa 2015 mkuu, wanamuandaa raisi wao.
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii ni muvu nzuri kwa cdm
     
Loading...