Swali: Je ni chama gani kilichofanya mikutano mingi na harakati nyingi zakisiasa mwaka 2013

Centrehalf

JF-Expert Member
Jun 9, 2013
509
0
Salaam wana jamvi tunapoelekea kuumaliza mwaka 2013,nimeona ni vema tujaribu kuzipitia harakati zakiisiasa zinazofanywa navyama vyetu vya siasa vikiwemo CCM,TLP,CUF,NCCR,CHADEMA,DP,UDP NK.je katika vyama vyote ni chama gani unaona kimeongoza kwa kufanya mikutano mingi ya hadhara makongamano na ziara nyingi za viongozi wa kitaifa.naomba kuwasilisha.
 

jogofefu

Member
Mar 14, 2013
95
0
CHADEMA..kila mtu anajua hivyo hata mungu anajua kua chadema kimefanya harakat nyingi kuliko chama chochote kile.
 

sukankanwa

Member
Nov 20, 2013
92
0
Ni chadema wamefanya mikutano mingi,na kuwaelimisha wananchi kuzijua haki za msingi na mstakabali wa nchi yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom