Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Hivi mikanda ya video ya mazishi huwa watu wanaangalia lini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tausi Mzalendo, Nov 21, 2011.

  1. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Michango na gharama za matumizi ya shughuli za kijamii kwa siku hizi ni maajabu!
    Mtu akiugua, watu wanavuta miguu sana kuchangia matibabu.Akifa ndio utashangaa budget zinatengenezwa na michango kuitishwa.
    Kinachonishangza ni ile budget ya kupiga picha za video za tukio zima.Hii iko hadi vijijini!
    Cha kujiuliza - hivi, watu hasa wafiwa huangalia lini hii mikanda na kwa kuangalia inamaanisha nini?
     
  2. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,945
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Mzee hapo kazi ipo maana siku hiyo sijui utakuwa una hamu ya kulimwaga chozi au umem-miss mpendwa wako?
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,967
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hata leo nimetoka kwenye mazishi tuliyofanya hapa mtaani kwe2 na kuwepo vi2 kama hivyo na watu wamejigaragaza sana na video ikawa inachukuliwa nikakosa jibu ya kwmb wataangalia lini haya matukio. Lakini imekuwa desturi sasa hv sana ktk jamii yetu.
     
  4. B

    Beethoven JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 347
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Swali zuri sana niliwahi kujiuliza nilipoona wapiga picha wakijipanga wakati wa kumchukua marehemu.kiukweli zile picha huwa zinatia simanzi sana kiasi wale watu wa karibu ni vigumu kuziangalia tena.Ila ndio hivyo tena ni utamaduni mpya tumeiga so baadae pengine itazoeleka lakini wabongo tunacomplicate kila tukio siku hizi hakuna jambo dogo,haina tafsiri kuwa tumepiga sana hatua kiuchumi bali kuna kaulimbukeni maana kuna vitu endelevu ambavyo tungeweza kuwekeza kwa hizo gharama.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,142
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 145
    Duh! Duh! Duh!
     
  6. Black Rose

    Black Rose JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hata miye huwa naona sielewi wataangalia lini jamani. Wabongo bana.
    Si ajabu ni mambo ya kuiga kwenye movies haya.
    Tz watu wanajifunza kila kitu kutoka movies hata visivyo na maana kama kuvaa majaketi ya winter huku jua kali la tropikali .
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,621
    Likes Received: 16,563
    Trophy Points: 280
    na wengine na sare kabisa....wanavaa..
    t shirt za picha ya marehemu
    na kushonesha nguo kabisa
    halafu unakuta 'marehemu' alikuwa na maisha ya 'kubangaiza' tu
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ndugu wapo ulaya wameshindwa kuhudhuria ndo watakuja kuangalia!!!just jokin!ila kiukweli hii tabia inashangaza!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,047
    Likes Received: 6,941
    Trophy Points: 280
    hivi hiyo mikanda ya mazishi ikiisha wanaandika "THE END" au wanaandika "TO BE CONTINUED"???? Auliza tu
     
  10. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hao wakujiliza wanakodiwa siku hizi!28-58 over
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata mimi kwa ukweli haya matukio huwa yananishangaza sana. Hapo zamani watu walikuwa wanazikwa mbali na maeneo yao ili kupunguza majonzi kwa wafiwa watapo ona kaburi la Mpendwa wao, sasa sijui kama wakati huo kuona kaburi linakukumbusha simanzi sasa sijui hili la kuangalia shughuri nzima ya mazishi ya mpendwa wako linakaaje. Jibu nililopata ni kwamba watu siku hizi tuna sifa sana haswa katika mikusanyiko ya watu hivyo Kuanzia Katika Harusi za siku hizi, Misiba hata kipaimara ni kuoneshana ufahari Mavi ambao hauna tija.
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Lakini hii ya kuchukua picha (si video) imekuwepo tokea zamani sana au mimi ndo sijui?
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Nchi kama RSA,siku ya kurudi kutoka mazikoni inakuwa ni kama shughuli fulani hivi bila kusahau Msumbiji hasa kusini mwa nchi ile,siku ya tatu baada ya kurudi makaburini kunakuwa na mishemishe fulani hivi kwahiyo suala la mazishi linategemea jamii husika.

    Ila kuhusu kuchukua tukio zima kwa kutumia kideo,huwa unaangalia siku uliyomkumbuka huyo aliyekufa.Nalog off
     
  14. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukwel ni kwamb akuna umuhim wowote na ndugu wa familia husika uwa awapendi kuziangalia<baba,mama ,watoto na jamaa waliozaliwa tumbomoja na marehem>wanakamati weng wanapenda makuu.picha muhimu za kuangalia ni zamatukio ya marehem alipokuwa bado angali ahi.mimi tangu mama yangu afariki 09 sijawa kuangalia iwe mkanda au picha matukio ya msiba japo kuna WANAFIKI uwawanaulizia mkanda/picha za matukio ya mazish.
    Msiba usikie kwa jirani kamwe auzoeleki!
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,047
    Likes Received: 6,941
    Trophy Points: 280
    Buji nawe, lohhh
     
  16. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    waone c c m inavyozikwa!
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    halafu watapitia katika njia hiyo ya kwenye avatar yako.&#607;&#607;o &#387;o&#1503;&#592;u
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,369
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    hapo kwenye bluu una ugomvi na wasanii wetu,jiandae kujibu mapigo.&#607;&#607;o &#387;o&#1503;&#592;u
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    THE END,nimeuona mkanda wa bibi yangu
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,067
    Likes Received: 3,088
    Trophy Points: 280
    wewe nawe....!!
     
Loading...