Swali Fikirishi: Kuna anayewaelewa CHADEMA kwa sasa? Mbona kama wamepotea kabisa? Au ni mimi tu?

amshapopo

JF-Expert Member
Sep 7, 2014
356
500
Habari wadau,

Kiukweli kwa CHADEMA ya sasa sijui inaelekea wapi!

Nimejaribu kumsikiliza Katibu Mkuu wa wa CHADEMA katika press yake ya leo, lakini naona kama amepaniki vile. No hoja.

Kipindi cha miaka ya nyuma katibu mkuu akiongea ni kama nchi inasimama. Saivi no Sera ni kama taarabu vile.

Sorry kama nitakosea ila sioni CHADEMA ikichukua mamlaka iliyonayo mwezi October.

Japo upinzani ni muhimu kwa maendeleo ya nchi, ila kwa mwendo huu sijui.

Kwenu wadau, Je? Kwa mwendo huu CHADEMA itatoboa mwaka huu?

Amshapopo
 

mr chopa

JF-Expert Member
Aug 26, 2016
4,665
2,000
Habari wadau,

Kiukweli kwa CHADEMA ya sasa sijui inaelekea wapi!

Nimejaribu kumsikiliza Katibu Mkuu wa wa CHADEMA katika press yake ya leo, lakini naona kama amepaniki vile. No hoja.

Kipindi cha miaka ya nyuma katibu mkuu akiongea ni kama nchi inasimama. Saivi no Sera ni kama taarabu vile.

Sorry kama nitakosea ila sioni CHADEMA ikichukua mamlaka iliyonayo mwezi October.

Japo upinzani ni muhimu kwa maendeleo ya nchi, ila kwa mwendo huu sijui.

Kwenu wadau, Je? Kwa mwendo huu CHADEMA itatoboa mwaka huu?

Amshapopo
Kwani hujui chadema Wana misukule yao? Ni hao wanayoielewa chadema!!!
 

emanuel goa

Senior Member
Mar 19, 2018
183
250
Habari wadau,

Kiukweli kwa CHADEMA ya sasa sijui inaelekea wapi!

Nimejaribu kumsikiliza Katibu Mkuu wa wa CHADEMA katika press yake ya leo, lakini naona kama amepaniki vile. No hoja.

Kipindi cha miaka ya nyuma katibu mkuu akiongea ni kama nchi inasimama. Saivi no Sera ni kama taarabu vile.

Sorry kama nitakosea ila sioni CHADEMA ikichukua mamlaka iliyonayo mwezi October.

Japo upinzani ni muhimu kwa maendeleo ya nchi, ila kwa mwendo huu sijui.

Kwenu wadau, Je? Kwa mwendo huu CHADEMA itatoboa mwaka huu?

Amshapopo
Mwongo ww,bure kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom