Swali fikirishi: Kiapo au kinga kwa wanasiasa na viongozi wakuu?

Kabugula

JF-Expert Member
May 25, 2021
1,717
2,000
Nini maana ya KIAPO?
Nini maana ya KINGA?
Viongozi wetu wa mihimili yote mitatu na wakuu wakisiasa huapa huku waendako kutumikia kukiwa na kinga.

Mwananchi anafaidika au anapunjwa kisheria.

Wabobezi karibuni na nini kifanyike.
 

Gamba la Mbu

Member
Jun 28, 2020
93
500
Inashangaza kweli mkuu aseeh... haina maana ya kuapa as long as hata ukikiuka kiapo huna cha kuulizwa wala cha kujibu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom