Swali; CCM watamsimamisha nani ubunge Sumbawanga mjini?


Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Points
195
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 195
Ni wazi kuwa hakuna jinsi nyingine isipokuwa kwenda kwenye uchaguzi mdogo ili wanachi wa sumbawanga mjini waweze kupata mwakilisshi bungeni kwa kipindi kilichobaki kabnla ya 2015.ni wazi zaidi kuwa hakuna nanma nyingine yeyote ya kisheria ya kuahirisha suala hili kwa muda achilia mbali kulichelewesha kulikoshindikana kutokana na rufaa ya aliyekuwa mbunge kwa tiketi ya ccm kutupwa.
Ipo wazi sasa kuwa chadema wanaye mgombea kea ajili ya nafasi hiyo na si mwingine bali ni mgombea aliyeshindwa kwa kile alichokiita na kuthibitishwa na mahakama kuwa mizengwe ya ccm.bwana huyu tayari amekuwa akifanya mikutano ya hadhara akiambatna na ndugu john heche.siamini kama hili linafnayika kwa bahati mbaya.chadema ina wanachama wengi sumbawanga,ingewezekana pi kufanya mikutano na wanachama wengine na ikafanikiwa lakini kitendo cha heche kuzunguka na huyo bwana ni ishara tosha kuwa cdm wameanza kupiga jaramba kiaina.
Ni muda muafaka nadhani wa kufahamu nani hasa ccm wataweza kumsimamisha katika kipute hicho.ni nafasi kwa wanajamvi wanafahamu chochote kuhusu mipango ya ccm kuiweka hadharani.kadhalika nape kwa kuwa na wewe ni mwanajamvi mwenzetu ukiweza tupe highlights za mipango yenu huko sumbawanga.siasa sio siri kwani kila mipango huletwa hadharani ikasikiwa na wiote,wanaohusika na wasiohusika.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,134
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,134 2,000
Ni wazi kuwa hakuna jinsi nyingine isipokuwa kwenda kwenye uchaguzi mdogo ili wanachi wa sumbawanga mjini waweze kupata mwakilisshi bungeni kwa kipindi kilichobaki kabnla ya 2015.ni wazi zaidi kuwa hakuna nanma nyingine yeyote ya kisheria ya kuahirisha suala hili kwa muda achilia mbali kulichelewesha kulikoshindikana kutokana na rufaa ya aliyekuwa mbunge kwa tiketi ya ccm kutupwa.
Ipo wazi sasa kuwa chadema wanaye mgombea kea ajili ya nafasi hiyo na si mwingine bali ni mgombea aliyeshindwa kwa kile alichokiita na kuthibitishwa na mahakama kuwa mizengwe ya ccm.bwana huyu tayari amekuwa akifanya mikutano ya hadhara akiambatna na ndugu john heche.siamini kama hili linafnayika kwa bahati mbaya.chadema ina wanachama wengi sumbawanga,ingewezekana pi kufanya mikutano na wanachama wengine na ikafanikiwa lakini kitendo cha heche kuzunguka na huyo bwana ni ishara tosha kuwa cdm wameanza kupiga jaramba kiaina.
Ni muda muafaka nadhani wa kufahamu nani hasa ccm wataweza kumsimamisha katika kipute hicho.ni nafasi kwa wanajamvi wanafahamu chochote kuhusu mipango ya ccm kuiweka hadharani.kadhalika nape kwa kuwa na wewe ni mwanajamvi mwenzetu ukiweza tupe highlights za mipango yenu huko sumbawanga.siasa sio siri kwani kila mipango huletwa hadharani ikasikiwa na wiote,wanaohusika na wasiohusika.
Kimagege Igunga nako vipi?
 
Last edited by a moderator:
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2012
Messages
425
Points
225
Wimbo

Wimbo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2012
425 225
Subiri tamko CCM ina watu kibao tena wenye sifa kibao, na naomba nikutahadhalishe Sumbawanga haina wapinzani wengi kama unavyodhani, hata hao walioipa cdm ni wana ccm walipata hasira kidogo tu lakini sasa hivi wengi wameelewa na wamerejea, ccm usipime bwana itashinda tena kwa kishindo.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,839
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,839 1,225
Subiri tamko CCM ina watu kibao tena wenye sifa kibao, na naomba nikutahadhalishe Sumbawanga haina wapinzani wengi kama unavyodhani, hata hao walioipa cdm ni wana ccm walipata hasira kidogo tu lakini sasa hivi wengi wameelewa na wamerejea, ccm usipime bwana itashinda tena kwa kishindo.
Yaani maoni uliyoyatoa ni kama CCM ina hati miliki ya watu wa sumbawanga,hii ni dharau ya hali ya juu kwa watu ambao wamepewa utashi mzuri wa kufiri na muumba wao!Time will tell us the truth!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,559
Points
1,195
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,559 1,195
Subiri tamko CCM ina watu kibao tena wenye sifa kibao, na naomba nikutahadhalishe Sumbawanga haina wapinzani wengi kama unavyodhani, hata hao walioipa cdm ni wana ccm walipata hasira kidogo tu lakini sasa hivi wengi wameelewa na wamerejea, ccm usipime bwana itashinda tena kwa kishindo.
Kwa rushwa hapana shaka watashinda.
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,278
Points
2,000
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,278 2,000
tunaomba tujue na Igunga ili tukachukue na mwalimu wetu wa ukweli Kashindye ...ccm byebye!
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
Jamani waache mizengwe wamwache former Headmaster wangu Jimbo lake ni mtu anaye jua kuongoza watu wenye utashi na wasio na utusha
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
26,556
Points
2,000
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
26,556 2,000
Subiri tamko CCM ina watu kibao tena wenye sifa kibao, na naomba nikutahadhalishe Sumbawanga haina wapinzani wengi kama unavyodhani, hata hao walioipa cdm ni wana ccm walipata hasira kidogo tu lakini sasa hivi wengi wameelewa na wamerejea, ccm usipime bwana itashinda tena kwa kishindo.
CCM imejaa mapoyoyo, unayajua matokeo ya 2010 hata baada ya kuchakachua?
 
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,082
Points
2,000
Magwangala

Magwangala

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,082 2,000
Hawa magamba hawaeleweki,wanaweza hata kumuangukia mzee Paul KImiti aje agombee maana hawa kwa kuwaangukia vikongwe huwawezi!!
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Ni wakati wa Wilson Mukama aka jembe la mafisadi na kiboko ya wapinzani!!
 
Kikombo

Kikombo

Member
Joined
Jun 29, 2012
Messages
62
Points
125
Kikombo

Kikombo

Member
Joined Jun 29, 2012
62 125
Nadhani moja ya majimbo kwa sasa ambayo siyo magumu sana kwa CCM ni jimbo la sumbawanga..hakuna nzuri unaloweza kulipata kwa urahisi na hasa linapokuwa linatafutwa na wengi au na mtu aliyekutangulia kulifahamu..CCM Oyee.
 
Baraka Sawema

Baraka Sawema

Senior Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
101
Points
195
Age
36
Baraka Sawema

Baraka Sawema

Senior Member
Joined Dec 18, 2012
101 195
Subiri tamko CCM ina watu kibao tena wenye sifa kibao, na naomba nikutahadhalishe Sumbawanga haina wapinzani wengi kama unavyodhani, hata hao walioipa cdm ni wana ccm walipata hasira kidogo tu lakini sasa hivi wengi wameelewa na wamerejea, ccm usipime bwana itashinda tena kwa kishindo.
Tulikwenda Igunga bila hata mwanachama mmoja tukatoa ushindani mkuu kwa chama cha mapinduzi...itakuwa Sumbawanga ambapo tuna wanachama japo wewe unawaita wachache? ukweli ni kwamba tutashinda tena kwa kishindo.
 
PEZE

PEZE

Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
65
Points
70
Age
30
PEZE

PEZE

Member
Joined Mar 9, 2013
65 70
Igunga ccm hatutak tena tunasubili uchaguz tena kuwaadhibu mafisadi hawa.
 
PEZE

PEZE

Member
Joined
Mar 9, 2013
Messages
65
Points
70
Age
30
PEZE

PEZE

Member
Joined Mar 9, 2013
65 70
Mwamashiga, Igunga, CHADEMA Ooooyee! big up to all chadema supporters,and small down ccm members.Amen
 

Forum statistics

Threads 1,294,409
Members 497,915
Posts 31,175,016
Top