Swali ambalo ni ngumu kupata jibu sahihi kwa wapenzi: Idadi ya wapenzi waliowahi kuwa nao


Koloboy

Koloboy

Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
60
Likes
151
Points
40
Koloboy

Koloboy

Member
Joined Aug 13, 2017
60 151 40
Kama kuna maisha ambayo yamejaa aina nyingi ya maswali basi naweza kusema kuwa maisha ya mahusiano ya kimapenzi ndio huwa na maswali lukuki.

Maswali haya mara nyingi hutokea sana pindi mapenzi mapya yanapoanzishwa ili mtu ajihakikishie kuwa aliye naye ni mtu sahihi ama sio sahihi.

Miongoni mwa maswali ambayo wapenzi wapya hupenda kuulizana ni pamoja na shughuli anayojishulisha na mpenzi wake, levo za familia, na vingine vingi.

Lakini miongoni mwa maswali ambayo naweza kusema ni common sana na huwa yanapendwa kuulizwa na wapenzi wengi basi ni hili hapa >>>♡♡hivi baby mimi ni mwanamke/ mwanaume wako wa ngapi?<<<♡♡

Hili swali hutokaa uweze kuapata jibu/jawabu la ukweli kwa mpenzi wako hata siku moja mana kama ni msichana akiulizwa swali hili basi anaweza kujibu kuwa yeye ni wa pili ukiachana na yule aliyemtoa bikira au kama alishawahi kuolewa na kuachika basi ataweka hesabu ya yule aliyenaye kuwa wa tatu ukiachana na mumewe aliyeachana naye na aliyemtoa bikira.

Lakini kwa mvulana hili swali pia huwa na jibu tofauti pia kama sio yule msichana aliyenaye kuwa wa pili baada ya kuachana/ kuachwa na mpenzi wake basi anaweza kuwa wa tatu vile vile.

Swali shirikishi: kwanini hili swali halina jibu la ukweli kwa wapenzi na wakati huwa linapendwa sana kuulizwa na kwanini watu huwa hawasemi ukweli juu ya idadi ya wapenzi waliyowahi kudate nao?

Naomba kuwasilisha
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,736
Likes
2,794
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,736 2,794 280
Mada nyingine za kitoto sana
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
7,191
Likes
8,821
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
7,191 8,821 280
Mimi naona hakuna maana ya kufukua makaburi na mapito yaliyopita sababu nyongo itatibuka bure na mapenzi yakafa maana sisi wahehe akili zetu
 
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
6,429
Likes
6,380
Points
280
McDonaldJr

McDonaldJr

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2013
6,429 6,380 280
Ukiona unauliza swali hili basi jua ndio unabalehe/kuvunja ungo akili yako haijapevuka vizuri.
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
37,337
Likes
106,815
Points
280
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
37,337 106,815 280
Hayo maswali ya uchochezi tuu hamna kingine
 
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
1,738
Likes
1,601
Points
280
Age
36
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
1,738 1,601 280
Mapenz ni bahari usiulize wameogelea wangapi bali angaliaaa unaogelea na nani mkuu
 
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2016
Messages
6,430
Likes
7,769
Points
280
BIGstallion

BIGstallion

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2016
6,430 7,769 280
Utaka kugundua nn, maswali mengine kama tuko interview mwambie Dudu yangu inaexperience ya kutosha
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,460
Likes
5,880
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,460 5,880 280
KWANZA MIMI HILO SWALI NILISHAACHA KUULIZA TANGU NIPATE AKILI ZANGU ZA UTU UZIMA, KWA 7BU WENG HUDANGANYA. HAKUNA MDADA ATAKAYESEMA AMETEMBEA NA WANAUME 10
WENG HUSEMA
1. NILIKUWA NA MMOJA TU NKAFANYA NAYE MARA 1 NIKAHS MAUMIVU SKUTAKA TENA, CHA AJABU UKIJA KUMLALA NI FUNDI
2. NIMETEMBEA NA WAWILI TU, MMOJA NILISX NAYE, MWNGNE SJAWAHI.
3. SJAWAH KUWA NA MPZ WE NDO WA KWANZA.
4. NILIWAH KUWA NA M1 ILA SKUSEX NAYE

MIMI NIMETEMBEA NA WANAWAKE 301, HV NAANZAJE LABDA? TENA UKIMWAMBIA HVYO MWANAMKE ATAONA NAMZNGUa
 

Forum statistics

Threads 1,250,179
Members 481,248
Posts 29,723,322