Suzan kiwanga na Peter Lijuakali waendelea kusoteshwa mahabusu

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
67,316
Points
2,000

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
67,316 2,000
Wabunge wawili wa Chadema wa Kilombero na Mlimba Peter Lijuakali na Suzan Kiwanga wamenyimwa tena dhamana leo na kurudishwa Mahabusu hadi tarehe 7 ,

Ikumbukwe kwamba hawa na baadhi ya wanachama wengine wa Chadema walishashinda kesi hii na kuachiwa huru , moja ya tuhuma za kupangwa waliyobambikiwa ni kuchoma moto ofisi ya kijiji .

Mungu ibariki Chadema

17 Tanzanian opposition legislators face various politically motivated offenses .jpg
 

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,174
Points
2,000

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,174 2,000
kazi ya kwanza kwa kiongozi yeyote makini ni kuwaunganisha wana taifa wote kuwa wamoja. kama ukishindwa kazi hii muhimu hayo maendeleo itakuwa ni ndoto!!.

Na dawa kubwa ya umoja wa kitaifa ni HAKI kwa wote.
 

mpwaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2015
Messages
473
Points
500

mpwaa

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2015
473 500
Hawa ni wajinga acha wakae ndani hadi akili zao zibalehe. Haiwezekani Mbunge mzima ahusike kuchoma moto ofisi ya kijiji na jaribio la kuchoma moto zahanati, hizi sio akili za aliye balehe, haya matukio yalizoelekea kwa wanafunzi wa sekondary tena huko 90s.
Kama walichoma mbona waliachiwa huru?
 

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
8,604
Points
2,000

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
8,604 2,000
Hawa ni wajinga acha wakae ndani hadi akili zao zibalehe. Haiwezekani Mbunge mzima ahusike kuchoma moto ofisi ya kijiji na jaribio la kuchoma moto zahanati, hizi sio akili za aliye balehe, haya matukio yalizoelekea kwa wanafunzi wa sekondary tena huko 90s.
Kama na wewe unasapoti upuuzi kama huu basi na wewe n mjinga

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
7,589
Points
2,000

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
7,589 2,000
Hawa ni wajinga acha wakae ndani hadi akili zao zibalehe. Haiwezekani Mbunge mzima ahusike kuchoma moto ofisi ya kijiji na jaribio la kuchoma moto zahanati, hizi sio akili za aliye balehe, haya matukio yalizoelekea kwa wanafunzi wa sekondary tena huko 90s.
Nnaona ume geuka kuwa Hakimu ,endelea tu kutoa tu Hukumu ila kumbuka Maisha ni kama Gwaride.
 

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2018
Messages
971
Points
1,000

lingamba lidodi

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2018
971 1,000
Hawa ni wajinga acha wakae ndani hadi akili zao zibalehe. Haiwezekani Mbunge mzima ahusike kuchoma moto ofisi ya kijiji na jaribio la kuchoma moto zahanati, hizi sio akili za aliye balehe, haya matukio yalizoelekea kwa wanafunzi wa sekondary tena huko 90s.
Mahakama ndiyo inahukumu,wewe ni nani,una ushahidi? Ninyi ni kikazi cha nyoka. Pandeni chuki tu.
Kama nchi yenye nguvu balozi zake Kenya na Tanzania, Kituo cha biashara kule marekani vililipuliwa IPO siku yaja. Bila msitafute mchawi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

She loves Me

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2017
Messages
770
Points
1,000

She loves Me

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2017
770 1,000
Nataman kuiona sura yako siku utakaposikia hawana hatia. Roho mbaya haikupi chochote zaid ya moto. Ni sawa kuwa kuwa na upande wako kimtazamo ila isiwe kishetan basi. Haya MBOWE yupo uraian unazan kukaa kwake ndani ww umepata nn?
Hawa ni wajinga acha wakae ndani hadi akili zao zibalehe. Haiwezekani Mbunge mzima ahusike kuchoma moto ofisi ya kijiji na jaribio la kuchoma moto zahanati, hizi sio akili za aliye balehe, haya matukio yalizoelekea kwa wanafunzi wa sekondary tena huko 90s.
Sent using Jamii Forums mobile app
 

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
6,232
Points
2,000

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
6,232 2,000
Wabunge wawili wa Chadema wa Kilombero na Mlimba Peter Lijuakali na Suzan Kiwanga wamenyimwa tena dhamana leo na kurudishwa Mahabusu hadi tarehe 7 ,

Ikumbukwe kwamba hawa na baadhi ya wanachama wengine wa Chadema walishashinda kesi hii na kuachiwa huru , moja ya tuhuma za kupangwa waliyobambikiwa ni kuchoma moto ofisi ya kijiji .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 1037997
Wajifunze adabu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

thetallest

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2017
Messages
6,232
Points
2,000

thetallest

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2017
6,232 2,000
Wabunge wawili wa Chadema wa Kilombero na Mlimba Peter Lijuakali na Suzan Kiwanga wamenyimwa tena dhamana leo na kurudishwa Mahabusu hadi tarehe 7 ,

Ikumbukwe kwamba hawa na baadhi ya wanachama wengine wa Chadema walishashinda kesi hii na kuachiwa huru , moja ya tuhuma za kupangwa waliyobambikiwa ni kuchoma moto ofisi ya kijiji .

Mungu ibariki Chadema

View attachment 1037997
Kubambikwa ?,subiri sheria ifuate mkondo wake,acha ramli chonganishi

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,382,043
Members 526,258
Posts 33,818,168
Top