Suzan Kiwanga: Makato ya wabunge wa CHADEMA yako kikatiba na Spika Ndugai ameyabariki na hutukata sh 530,000 kila mwezi pale Bungeni

Somoche

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
5,149
2,000
Ukweli Ni Kwamba Chadema Mnatia Aibu sana Hivi hata nyaraka zenu za siri mnatunzia wapi?? miaka yote hii hata Ofis imewashinda Kujenga...Makao Makuu mnajibana bana kanyumba kale Pale Hovyoo
 

Kadhi Mkuu 1

JF-Expert Member
Feb 4, 2015
11,162
2,000
Ahahahaaaa . Chama chenye hati safi toka kwa CAG kisumbuliwe. Lakini chenye hati ya mashaka kiachwe bila usumbufu . Tanganyika ulipotezea njia wapi ?!
Hapa hakichunguzwi chama, anachunguzwa mwenyekiti Mbowe kwa kutafuna makato ya mishahara ya wabunge inayofikia 8.9bl. Chadema tulieni takukuru watatoa majibu Kama kweli Mbowe kutafuna kihalali au kifisadi.
Msikimbie majibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
14,912
2,000
Hapa hakichunguzwi chama, anachunguzwa mwenyekiti Mbowe kwa kutafuna makato ya mishahara ya wabunge inayofikia 8.9bl. Chadema tulieni takukuru watatoa majibu Kama kweli Mbowe kutafuna kihalali au kifisadi.
Msikimbie majibu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kadhi mkuu. Ripot ya Bashiru kule mtaa wa pili, ulileta tija gani kwa taifa zaidi ya Bashiru mwenyewe kuukwaa ?!. Hizi ni kicks za wahamiaji. Miaka yote mitano wanakatwa hawakunung'unika , Leo wamefika bei wanatafuta sababu za kutoka. UPUUZI
 

FUSO

JF-Expert Member
Nov 19, 2010
24,371
2,000
Aibu nyingine kwa Lijualikali na Silinde!! Hata ukitaka kununuliwa basi nunuliwa kwa akili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom