surprising health benefits of sex | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

surprising health benefits of sex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by melvinG, Oct 14, 2012.

  1. m

    melvinG Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    power to you...basi usikomoe na misupu ya pweza au karanga mbichi plus miogo mibichi kuchanganya na wine heheheh
     
  2. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli bro hapa nature tu inatakiwa ifanye kazi yake. Tukiwa na mawazo sex huyazima hata kama ni kwa muda.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    only if u do it with the right person
     
  4. D

    Djcash ofqueenss New Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi hiyo
     
  5. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 80
    And what if you do with an illegal person?? Do you mean that you will not get those advantages mentioned??
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    mi hapo pa ''it helps yu sleep better''
    yani wacha kabisa napakubalijeee!chezeya usingiza baada ya kupata mpyari!lol
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    mostly!
    manake hayo matokeo yote ni kwa vile akili imerilax kiasi kikubwa sana
    huna hofu ya magonjwa
    huna hofu ya mimba isotakiwa
    huna hofu ya kufumaniwa
    huna hofu ya kufededwa ukipitiwa na usingizi sana manke kuna mijitu mibazazi tu!
    mradi tu akili inakuwa full kipupweni!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280
    self esteem?with the wrong person?
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Nilidhania wale wakware sana ndio wana risk kubwa ya prostate cancer!!
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    khaa! jamani ile amani tu nafsin ni kiboko yaani ukishapewa mpera wa haja unaonaje raha ya kuish?????????? lolest.........halafu ukute bni siku ulikuwa na hamu wallah utaona uko peponi .mmmh! niache nisije hamisa sred jukwaa bure
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280

    duh,hofu ya kufededwa?
    kumbe mnakumbwa na mengii ehh?
    usingizini hutashtuka?
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    snowhite unaonaje mpera wa kupewa na umpendaye siku unautaka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mmmmh!
    kwani wafikr wanaume wote ni wanaume?
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,258
    Trophy Points: 280

    poleni kwa kweli....
     
  15. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    mi hizi hofu sina si umeshasema hasa ukifanya na right person kwa hiyo wapo wanafanya na mibabazi ya mujini hapa oh!wakishamaliza tu chap chap bafu li wapi hao watafute taxi!jhuuu ya nini?jhuu ya nini?bhatu bhaache kujiachia ku fasi ya mukitanda baada ya kucompletee kazi iko kubwa namuna ile?jhuu ya nini!
     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    WEH!WEH!
    acha!achaaaaa!acha kabisa !
    hilo lijiraha yake mbona halipimiki si kwa uzani wala urefu!
     
  17. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    hili hata mimi nalihofia muda si mrefu tutapigwa repatresheni!
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    shshshshshshshhhhhhhhhhhh!.............................kimyaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  19. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,437
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    boss hakuna mtu mbaya kama mwanaume anayenunua kahaba manake hawa huwatumia wanawake hawa watakavyo simply kwasababu ya hela zao i hate them aisee............. yaani unakuta mwanaume kisa katoa hela yake anataka afirigise bao hata 7 mbele na nyuma huku akimaliza stail zote na kumfinya hadi kumtoa alama lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,802
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    ahahahahahahhaha bora!manake nahisi tulishaanza kuchangamka ka tumetiwa ndimu hapa!si unajua tena tukikutanaga mie nawe kwenye hizi mada!
    mtu people:A S-coffee:
     
Loading...