sura zinavyokuwa kabla na baada ya kula kichapo cha makonde ya kufa na mtu!!!


pageup

pageup

Senior Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
156
Likes
1
Points
0
pageup

pageup

Senior Member
Joined Oct 12, 2012
156 1 0
lini uliwahi kupigwa???!!na kwa sababu gani??na nomber ipi kati ya hizo za kwenye picha inayoeleza hali ya maumivu uliyokuwa nayo baada tu ya kula kichapo??!!





1
2
3
4
5
6
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,712
Likes
3,377
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,712 3,377 280
Huyo wa pili tokea mwisho reception yake awe amepigwa au hajapigwa bado ina mushkeli
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Mbona namuona yule mshiriki wa BSS aliepambwa sana lkn hakuchukua kombe
 
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2010
Messages
7,075
Likes
1,456
Points
280
St. Paka Mweusi

St. Paka Mweusi

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2010
7,075 1,456 280
Tatizo la kichapo ni kuwa mara zote wakati unakipokea husikii maumivu,baada ya tukio ndio unakoma....
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,554