Suppose Wahisani Wakawaambia CHADEMA....


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Wakawaambie:

Wahisani: Nyie siku ile mulijifanya kutoka nje ya ukumbi wakati Mkwere anahutubia bunge.........Why?

Chadema: Alichakachua kura za wananchi. Ni Rais batili.

Wahisani: Leteni ushahidi. Hatutaki viduku hapa.

Chadema: Huu hapa. (Wanaweka mezani. Assume ushahidi wenyewe ukawa full ukweli)

Itakuwaje???

Mkwere lazima awaite Chadema wayamalize kabla hatujafika huko.

Pole mkwere. Una kazi ku-deal na watu walioenda skuli.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wakawaambie:

Wahisani: Nyie siku ile mulijifanya kutoka nje ya ukumbi wakati Mkwere anahutubia bunge.........Why?

Chadema: Alichakachua kura za wananchi. Ni Rais batili.

Wahisani: Leteni ushahidi. Hatutaki viduku hapa.

Chadema: Huu hapa. Wanaweka mezani. Assume ushahidi wenyewe ukawa full ukweli

Itakuwaje???

Mkwere lazima awaite Chadema wayamalize kabla hatujafika huko.

Pole mkwere. Una kazi ku-deal na watu walioenda skuli.
Hizo ni ndoto , refer kwenye katiba na wenyewe hawawezi kufanya hivyo kwani sio wajinga kiasi hicho. Jipangeni tu 2015 bana
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Hizo ni ndoto , refer kwenye katiba na wenyewe hawawezi kufanya hivyo kwani sio wajinga kiasi hicho. Jipangeni tu 2015 bana

Siyo lazima wafanyie Tz.

Wanaweza kuitwa huko huko kwenye nchi za wahisani.

Nauli zipo. Wala hatuhitaji huruma ya CCM kupata nauli ya kwenda anakokwendaga Mkwere kutembeza bakuli la kuomba mpunga.
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Siyo lazima wafanyie Tz.

Wanaweza kuitwa huko huko kwenye nchi za wahisani.

Nauli zipo. Wala hatuhitaji huruma ya CCM kupata nauli ya kwenda anakokwendaga Mkwere kutembeza bakuli la kuomba mpunga.
Ng'wanangwa, hilo nalo neno ndugu yangu!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Itakuwa jambo la mbolea wakubwa wakajua ili wajue misaada inakwenda kwenye mfuko uliotoboka.
No wonder walipunguza fungu kwa the existing budget!
Donors wakikomaa CCM watatia akili hasa NEC in particular na raisi wao
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Itakuwa jambo la mbolea wakubwa wakajua ili wajue misaada inakwenda kwenye mfuko uliotoboka.
No wonder walipunguza fungu kwa the existing budget!
Donors wakikomaa CCM watatia akili hasa NEC in particular na raisi wao

mwaga mboga na mimi nimwage ugali lol...
hahahahahah:A S-baby:
 
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
1,193
Likes
5
Points
0
L

Lorah

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
1,193 5 0
Itakuwa jambo la mbolea wakubwa wakajua ili wajue misaada inakwenda kwenye mfuko uliotoboka.
No wonder walipunguza fungu kwa the existing budget!
Donors wakikomaa CCM watatia akili hasa NEC in particular na raisi wao

mwaga mboga namwaga ugali
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Hizo ni ndoto , refer kwenye katiba na wenyewe hawawezi kufanya hivyo kwani sio wajinga kiasi hicho. Jipangeni tu 2015 bana
Tatizo huwa tunapenda kupuuzia mambo na kusahau,unakumbuka EPA kupelekwa mahakamani ilikuwa shinikizo la wahisani.Hivi mnafikiri bajeti ya trilion 11 tutaifinance vip wakati mapato yetu hayazidi 5.4 trillion.Halafu anatudanganya eti sa hivi utegemezi wetu ni 28% sidhani kama kuna mwenye akili atakayemwelewa anafanya nini ikulu.Sasa hilo la haki ya uchaguzi lazima lije.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
dah,i wish this mive iwe na nguvu sana na ilete mafanikio ndani ya mda mfupi kabla ya 2015
 
muya

muya

Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
58
Likes
0
Points
13
muya

muya

Member
Joined Aug 13, 2009
58 0 13
Natambua iko siku ndoto zenu feki za matokeo kubadilika zitaisha halafu sijui mtaanza kujadilinini.
na kwa nini member wengi mnamtambua mtu kwa ukabila, ninyi si mnapinga ukabila na udini, then why MKWERE?????????
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Kijana ata mwalimu alisema watz wanaulizana makabila kwa lengo la kutanianiana unakumbuka kwenye hotuba yake liwataja WAKALA
So mtu anaposema mkwele what comes in my mind ni utamaduni wao
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
Uchaguzi umekwisha, yaliyotokea yametokea , tugange tulijenge taifa bwana , wote tunakumbuka sakata la bush na al gore 200o, lakini nini kilitokea? Baadae al gore akampigia simu bush wakayamaliza na nchi ikasonga mbele, sijui sie tunawaza nini ?
 
M

matambo

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
728
Likes
13
Points
0
M

matambo

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
728 13 0
Uchaguzi umeisha, tujenge nchi sasa

kwani ya bush na al gore 2000 yalikuwaje?kwani al gore hakutumia busara na nchi ikaendelea kujengwa?
 
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2009
Messages
2,644
Likes
499
Points
280
makoye2009

makoye2009

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2009
2,644 499 280
Uchaguzi umekwisha, yaliyotokea yametokea , tugange tulijenge taifa bwana , wote tunakumbuka sakata la bush na al gore 200o, lakini nini kilitokea? Baadae al gore akampigia simu bush wakayamaliza na nchi ikasonga mbele, sijui sie tunawaza nini ?
Kesi ya Bush na Al Gore haifanani na case ya Dr. SLAA-CHADEMA versus KIKWETE-CCM/NEC. Lazima uelewe hilo.
Katiba ya USA ni tofauti kwa mbali sana na Katiba ya Tanzania. CHADEMA tunataka KATIBA MPYA ITAKAYOWEZESHA KUUNDWA KWA TUME HURU YA UCHAGUZI-NEC. Siyo mtu anachakachua(anaiba)KURA na kuingia madarakani kwa kubebwa na NEC halafu aliyeibiwa KURA anaambiwa hana HAKI YA KUHOJI MATOKEO. That is DICTATORSHIP!
Tunataka KATIBA MPYA BEFORE 2015.
 
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2009
Messages
1,152
Likes
144
Points
160
Jatropha

Jatropha

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2009
1,152 144 160
hizo ni ndoto , refer kwenye katiba na wenyewe hawawezi kufanya hivyo kwani sio wajinga kiasi hicho. Jipangeni tu 2015 bana
kumbuka mpaka agosti 2009 jwtz walikuwa bado wakiwatesa wapemba. Baada ya wahisani kumuuliza mkwere kuhus ahadi ake kuhusu zanzibar bdipo serikali ya umoja wa kitaifa ikapatikana haraka haraka. Ccm n jk hawana jeuri mbel ya wahisani kutokana na bajeti yao kuwategemea kw akiwango kikubwa sana.
 
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
121
Likes
8
Points
35
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined Mar 3, 2010
121 8 35
Tatizo huwa tunapenda kupuuzia mambo na kusahau,unakumbuka EPA kupelekwa mahakamani ilikuwa shinikizo la wahisani.Hivi mnafikiri bajeti ya trilion 11 tutaifinance vip wakati mapato yetu hayazidi 5.4 trillion.Halafu anatudanganya eti sa hivi utegemezi wetu ni 28% sidhani kama kuna mwenye akili atakayemwelewa anafanya nini ikulu.Sasa hilo la haki ya uchaguzi lazima lije.
Kwa kweli umenikuna saaana. Hili ndio tatizo kubwa la Watz wengi kufikirikwao ni kula na kunywa tuu. Hawataki kutumia akili kuchanganua kila neno Mkwere analotueleza ili wagundue ukweli upo vipi!

Asante sana:target:
 
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined
Mar 3, 2010
Messages
121
Likes
8
Points
35
Marunda

Marunda

Senior Member
Joined Mar 3, 2010
121 8 35
Natambua iko siku ndoto zenu feki za matokeo kubadilika zitaisha halafu sijui mtaanza kujadilinini.
na kwa nini member wengi mnamtambua mtu kwa ukabila, ninyi si mnapinga ukabila na udini, then why MKWERE?????????[/QUOTE]

Falsafa ya kutaja kabila la mtu ni utamaduni wetu watanzania kwa maana ya muingiliano na tamaduni za makabila yetu mengi kwamba kuna asili ya kutaniana. Hivyo unatakiwa usiwe na mawazo mgando kwamba ni ukabila. Kwa Tanzania Ukabila kwa sasa huna nafasi kubwa kama udini unavyoshika kasi kwa sasa.
 
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
122
Likes
4
Points
35
M

mchakachuaji1

Senior Member
Joined Nov 4, 2010
122 4 35
Wakawaambie:

Wahisani: Nyie siku ile mulijifanya kutoka nje ya ukumbi wakati Mkwere anahutubia bunge.........Why?

Chadema: Alichakachua kura za wananchi. Ni Rais batili.

Wahisani: Leteni ushahidi. Hatutaki viduku hapa.

Chadema: Huu hapa. (Wanaweka mezani. Assume ushahidi wenyewe ukawa full ukweli)

Itakuwaje???

Mkwere lazima awaite Chadema wayamalize kabla hatujafika huko.

Pole mkwere. Una kazi ku-deal na watu walioenda skuli.
Hii ni kweli kabisa kiongozi CHADEMA sio mambumbu kama kina makamba na chilihati.
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,142
Likes
500
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,142 500 280
Kesi ya Bush na Al Gore haifanani na case ya Dr. SLAA-CHADEMA versus KIKWETE-CCM/NEC. Lazima uelewe hilo.
Katiba ya USA ni tofauti kwa mbali sana na Katiba ya Tanzania. CHADEMA tunataka KATIBA MPYA ITAKAYOWEZESHA KUUNDWA KWA TUME HURU YA UCHAGUZI-NEC. Siyo mtu anachakachua(anaiba)KURA na kuingia madarakani kwa kubebwa na NEC halafu aliyeibiwa KURA anaambiwa hana HAKI YA KUHOJI MATOKEO. That is DICTATORSHIP!
Tunataka KATIBA MPYA BEFORE 2015.
Kweli kabisa Makoye, after all ile kesi ya matokeo ilihukumiwa na majaji kenye court.
Lakini kinacho uma zaidi ni eti hata wakifanya wizi wa kura tunyamaze tusiulize kama mambumbu. Hivi hii ni katiba gani? Tunahitaji katiba mpya yenye kujali maadili ya kiutu. Tanzania yetu iwe nchi yenye haki na usawa wa binadamu.Haiwezekani tuendelee kuwa na katiba mbovu na kandamizi ya dhuluma na kifisadi, inayoruhusu wizi wa NEC kwa kura zetu.

Contemplation often makes life miserable. We should act more, think less, and stop watching our selves live.Nicolas de Chamfort.
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Dr slaa ni member wa jf na amepata kilio chetu tunataka afikishe malalamiko yetu kwa wahisani bila kuchelewa with attachment matokeo feki ya nec na matokeo halisi from polling station, apewe obama direct, apewe david cameroon, apewe brazilian president, apewe prime minister canada, europe na wengineo tunataka hilo haraka ccm wabishi
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380