Suluhu ya Kadi yapatikana; M4C kuzichoma kadi zote za CCM kitaifa.


A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
348
Points
0
Age
29
A

Aristides Pastory

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
348 0
Habari njema niliyopewa na ndugu wananchi wa jimbo la KIGAMBONI katika kukusanya maoni yao juu ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) nimepokea maoni mazuri baadhi ya maoni hayo ni hili la KADI .

Ambayo wengi wamesema Ili kudhihirisha CCM hatuipendi ni lazima kadi zote zilizokusanywa na Wanamapambano zitafutiwe SIKU maalumu ya kitaifa ya KUZICHOMA moto kadi zote za CCM na Vyama Vingine na harakati hiyo iongozwe na DR.SLAA pamoja na KADI yake mbele ya UMMA wa Watanzania wote ili iwe Historia ya leo na Kizazi kijacho.
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Naunga mkono hoja mia kwa mia....

Iitwe siku ya uchomaji kadi za CCM na ikiwezakana kuwe na kontena na mabango na countdown kuelekea hiyo siku. Kadi kitu gani bana mbona Kinana ana kadi ya CCM lakini anatuulia Tembo wetu
 
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2010
Messages
1,451
Points
1,250
Donyongijape

Donyongijape

JF-Expert Member
Joined May 28, 2010
1,451 1,250
Sheria inasemaje?
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 0
habari njema niliyopewa na ndugu wananchi wa jimbo la kigamboni katika kukusanya maoni yao juu ya vuguvugu la mabadiliko (m4c) nimepokea maoni mazuri baadhi ya maoni hayo ni hili la kadi .
Ambayo wengi wamesema ili kudhihirisha ccm hatuipendi ni lazima kadi zote zilizokusanywa na wanamapambano zitafutiwe siku maalumu ya kitaifa ya kuzichoma moto kadi zote za ccm na vyama vingine na harakati hiyo iongozwe na dr.slaa pamoja na kadi yake mbele ya umma wa watanzania wote ili iwe historia ya leo na kizazi kijacho.
ili iweje??faida yake nini??? ...kweli cdm wendawazi kweli ??? Hizo ndo sera mnazotuambia tuamini ili tuwape nchi ???
 
A

Ahmad Mtumbi

Senior Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
105
Points
0
A

Ahmad Mtumbi

Senior Member
Joined Jun 11, 2012
105 0
Habari njema niliyopewa na ndugu wananchi wa jimbo la KIGAMBONI katika kukusanya maoni yao juu ya Vuguvugu la Mabadiliko (M4C) nimepokea maoni mazuri baadhi ya maoni hayo ni hili la KADI .
Ambayo wengi wamesema Ili kudhihirisha CCM hatuipendi ni lazima kadi zote zilizokusanywa na Wanamapambano zitafutiwe SIKU maalumu ya kitaifa ya KUZICHOMA moto kadi zote za CCM na Vyama Vingine na harakati hiyo iongozwe na DR.SLAA pamoja na KADI yake mbele ya UMMA wa Watanzania wote ili iwe Historia ya leo na Kizazi kijacho.
Usitake kukwepesha hoja,swali ni kwa nini Slaa ana kadi hai ya CCM?anzia hapo usitu-divert.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Heri hiyo siku itumike kusafisha mji wa Dar kuliko kuchoma kadi.

Kwa nini isiwe siku ya kudai huduma bora kwenye mahospital yetu?

Kwa nini isiwe siku ya kupinga viongozi wa CCM kuwaburuza watendaji wa Serikali utafikiri wao ndiyo Mawaziri?

Kwa nini isiwe ni siku ya kupinga WATU KUTOA AMRI kwa Polisi kukamata watu ovyo bila ya kibali cha mahakama?
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,549
Points
2,000
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,549 2,000
Anataka siku mtoto wake anaowa au kuolewa, basi itatumika kama ZULIA wakati wanafunga ndoa.
Usitake kukwepesha hoja,swali ni kwa nini slaa ana kadi hai ya ccm?anzia hapo usitu-divert.
 
K

Kitanga

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
42
Points
70
K

Kitanga

Member
Joined Oct 17, 2012
42 70
Hamna sababu ya kuchoma kadi na tena tafasiri yake itakuwa mbaya.

CHADEMA itumie busara ya namna ya kuziweka katika ARCHIVE yake na itavutwe siku maalumu akibidhiwe Nape au Kinana ili kuonesha utahimilivu na ustarabu katika ulingo wa siasa.

Unajua CCM hawana data kamili kuwa wanawachama wangapi kwa sasa, kadi hizo zikirudishwa zitawafanya wajitambue vizuri.
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,633
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,633 2,000
Usitake kukwepesha hoja,swali ni kwa nini slaa ana kadi hai ya ccm?anzia hapo usitu-divert.
Kuchoma kadi haisaidii kudhihirisha kuwa Dr Slaa na wenzake wenye kadi za ccm mioyoni mwao wanaichukia kwa dhati CCM. kadi ni karatasi gumu. Ni sawa na kumchania Mkeo hati "cheti" yenu ya ndoa wakati mnaendelea kuzaa watoto. huo n UTOTO NA MCHEZO WA KOMBOLELA. POUUU!!
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
8,823
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
8,823 2,000
Naunga mkono hoja mia kwa mia....

Iitwe siku ya uchomaji kadi za CCM na ikiwezakana kuwe na kontena na mabango na countdown kuelekea hiyo siku. Kadi kitu gani bana mbona Kinana ana kadi ya CCM lakini anatuulia Tembo wetu
Mkuu pamoja sana. Si unaona CCM tayari wameanza kupagawa, wanajua maelfu kwa maelfu ya wanachama wao wapo tayari kujitokeza hiyo siku ya siku na hii itakuwa na athari kubwa sana ya kisaikolojia kwao. Utasikia wanaanza visingizio mara oho intelijensi mara oho chomoa nipumue, kwani wanajua hasira za Watanzania kwa CCM. Linaweza kuonekana ni jambo lisilo na maana lakini lina athari kubwa sana kwa magamba. Naunga mkono hoja!
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 0
Mnamshinikiza dr ameshatoa msimamo kuwa anaipenda na ataitunza kama kumhukumbu kwa wajukuu zake muacheni Dr slaa bado anamahaba na ccm
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,161
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,161 2,000
sidhani kama kuna hoja ya msingi lakini kama wengi wameamua basi TUYACHOME, mi nilalo la UVT (kipingi kile wanaita Umoja wa Vijana Tanzania) nitakuja nalo pia tulichome. :becky: Nape na 6 pia wawepo tuzichome zile za CCJ.

Ushauri tu: Tutakuwa tunagomba kila siku tukiendekeza haya makadi...kadi wakuu.
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,633
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,633 2,000
hamna sababu ya kuchoma kadi na tena tafasiri yake itakuwa mbaya. Cdm itumie busara ya namna ya kuziweka katika archive yake na itavutwe siku maalumu akibidhiwe nape au kinana ili kuonesha utahimilivu na ustarabu katika ulingo wa siasa. Unajua ccm hawana data kamili kuwa wanawachama wangapi kwa sasa, kadi hizo zikirudishwa zitawafanya wajitambue vizuri.
unavaa pete ya ndoa unakwenda guest house na kimada au buzi halafu unaivua pete na kuitia mfukoni kisha unakula uroda!!! Acheni utoto jamani mnawa" bore" wenye akili.unakaa baa na chupa ya soda juu ya meza na chupa ya konyagi unaificha chini ya mvungu wa meza. Unamdanganya nanii"!!!
 
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
1,559
Points
1,225
Mkuu rombo

Mkuu rombo

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
1,559 1,225
ili iweje??faida yake nini??? ...kweli cdm wendawazi kweli ??? Hizo ndo sera mnazotuambia tuamini ili tuwape nchi ???
mwandawazimu wewe na famil yenu
 
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
5,633
Points
2,000
I

ipogolo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
5,633 2,000
sidhani kama kuna hoja ya msingi lakini kama wengi wameamua basi TUYACHOME, mi nilalo la UVT (kipingi kile wanaita Umoja wa Vijana Tanzania) nitakuja nalo pia tulichome. :becky: Nape na 6 pia wawepo tuzichome zile za CCJ.

Ushauri tu: Tutakuwa tunagomba kila siku tukiendekeza haya makadi...kadi wakuu.
UNAKAA NA KADI YA uvT YA NN WAKATI UMRI WAKO USHAVUKA? GREAT THINKERS!! YOU GUYS WHAT ARE YOU DISCUSSING HERE? LEAVE THEM ALONE PROPAGATE POSITIVE ISSUES.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,161
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,161 2,000
Heri hiyo siku itumike kusafisha mji wa Dar kuliko kuchoma kadi.

Kwa nini isiwe siku ya kudai huduma bora kwenye mahospital yetu?

Kwa nini isiwe siku ya kupinga viongozi wa CCM kuwaburuza watendaji wa Serikali utafikiri wao ndiyo Mawaziri?

Kwa nini isiwe ni siku ya kupinga WATU KUTOA AMRI kwa Polisi kukamata watu ovyo bila ya kibali cha mahakama?
mkuu, kuna mtu alituambia sisi wa tz ni wavivu wa kufikiri - tukan'gaka vibaya sana; lakini ukweli ndiyo huo; mtu anatunga hoja isyo na miguu wala kichwa lakini cha ajabu inaliteka taifa wiki nzima -- we're very far Tanzanian's hatufiki popote kwa mwendo huu.

Tunapenda sana hoja za kipuuzi puuzi- we andika tu Watu wagandana wakilana uroda uone mitandao yote ya kijamii inajuwa na jam :becky:

Siasa za kupakana matope watanzania hatufiki popote, ndiyo maana RA kashasepa katuachia majungu yetu kila kukicha. matatizo mengi changamoto nyingi sana ila wiki nzima tunajadili kadi moja ya DR.Slaa aliyonunua kwa pesa yake mwenyewe duh!! aibu kwa kweli.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,161
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,161 2,000
UNAKAA NA KADI YA uvT YA NN WAKATI UMRI WAKO USHAVUKA? GREAT THINKERS!! YOU GUYS WHAT ARE YOU DISCUSSING HERE? LEAVE THEM ALONE PROPAGATE POSITIVE ISSUES.
Sababu halina maana yoyote kwangu ndiyo maana liko kwenye Recycle bin ila kwa sababu mmesema mnahitaji makadi yenu basi tutawaletea myatunze.
 
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2012
Messages
764
Points
170
B

Baba Hellen

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2012
764 170
Nina imani na Dr. Slaa hata kama anakadi za vyama vyoye
 
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2012
Messages
661
Points
225
Age
30
S

SHEMGUNGA

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2012
661 225
ili iweje??faida yake nini??? ...kweli cdm wendawazi kweli ??? Hizo ndo sera mnazotuambia tuamini ili tuwape nchi ???
weweee unatakaa naniiiiii? angalia unatumiwa vibayaaa usijeeee....................................
 

Forum statistics

Threads 1,284,769
Members 494,236
Posts 30,839,242
Top