Sugu (vinega), hebu fanya na hili kuonyesha usugu wako. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu (vinega), hebu fanya na hili kuonyesha usugu wako.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by LEGE, Dec 3, 2011.

  1. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,095
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa napenda kutoa ushauri wa bule kwa muasisi wa muziki wa kizazi kipya SUGU.
    Kwa kuwa lile tamasha lako ulifanikiwa hebu fanya mpango wa haraka wa kuhuzulia mazishi ya mr EBO na 2-uandae tamasha la kumuaga mr ebo.
    Ili uonyeshe usugu na ukongwe wako ktk fan hii na cyo kama wengi wanavyofanya juhud za kukuharibia ili uonekane mhuni.

    Ukiwezekana 2nga na song kbs na kama utafanya tamasha chapisha na t-shirt kbs na fedha za mauzo ya t-shirt hz inapewa familia ya marehem
     
  2. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    amekupata
     
  3. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,095
    Trophy Points: 280
     
  5. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 689
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    0716627344 mtwangie sugu kwenye tigo yake hiyo..
     
  6. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amesema atalifanyia kazi
     
  7. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,184
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Umshauri we sheikh yahaya acheni mambo yenu nyie watu wa mawingu maza fanta
     
  8. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,001
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hah! mheshimiwa ana2mia tigo?!!
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    :director:
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,187
    Likes Received: 4,541
    Trophy Points: 280
    Pesa za shoo nani atachukuwa?
     
  11. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,610
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    mhh... lol
     
Loading...