SUGU v/s RUGE & Clouds Team


Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Wakuu,

Hivi ina maana SUGU na Ruge wa biff kubwa kiasi hiki!!!
Nimesikia album ya SUGU inayoitwa "anti-virus" na inayopatikana on-line bure ni balaa!! Maana SUGU anatukana live na kuelelza jinsi RUGE & Clouds team wanavyowanyonya wasanii kwa kuwatumia kwa kisingizio cha promo!!!

Hii sasa ni balaa!!!
 
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
3,561
Likes
93
Points
145
drphone

drphone

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
3,561 93 145
ukweli unauma lazima awaeleze na ss sugu ni mh
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,717
Likes
2,647
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,717 2,647 280
Lakini akumbuke yeye kwasasa ni mhe,hivyo yaliyopita yamepita ikiasi chakumaliza biff hizo kwani sasa ameshapata uwanja wakuzungumzia zaidi kwenye uwanja wa mziki.
 
P

Pamba

Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
28
Likes
1
Points
0
P

Pamba

Member
Joined Nov 27, 2010
28 1 0
Ndio maana anaitwa sugu,
huyu jamaa hana chochote kuimba hajui anarukia siasa kudanganya watu bure.
 
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2008
Messages
1,279
Likes
52
Points
145
Deodat

Deodat

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2008
1,279 52 145
Wakuu,

Hivi ina maana SUGU na Ruge wa biff kubwa kiasi hiki!!!
Nimesikia album ya SUGU inayoitwa "anti-virus" na inayopatikana on-line bure ni balaa!! Maana SUGU anatukana live na kuelelza jinsi RUGE & Clouds team wanavyowanyonya wasanii kwa kuwatumia kwa kisingizio cha promo!!!

Hii sasa ni balaa!!!
Inaonekana wewe ulijitenga na media kwa muda mrefu sana, mbona hiyo stori ni ya siku nyingi sana.
 
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
579
Likes
12
Points
0
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
579 12 0
Natamani kuona mwisho wa hii vita maana najua mh Sugu ana hasira nao hasa, nakumbuka kuna siku nilisikia kipindi cha Jahazi wakati wa kampeni Bwana Kibonde anamkandia sana Sugu kuwa hawezi pata ubunge, muziki umemshinda anarukia siasa!
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,889
Likes
492
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,889 492 180
Natamani kuona mwisho wa hii vita maana najua mh Sugu ana hasira nao hasa, nakumbuka kuna siku nilisikia kipindi cha Jahazi wakati wa kampeni Bwana Kibonde anamkandia sana Sugu kuwa hawezi pata ubunge, muziki umemshinda anarukia siasa!
kitendawili cha Kibonde kimeteguliwa tarehe 31 Oktoba 2010, kwani Sugu sasa ni Mheshimiwa, ubunge kaupata. Labda sasa Kibonde azue balaa jingine tena!! Kibonde ajae chonjo asije shushiwa mistari na Mheshimiwa!!!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
kitendawili cha Kibonde kimeteguliwa tarehe 31 Oktoba 2010, kwani Sugu sasa ni Mheshimiwa, ubunge kaupata. Labda sasa Kibonde azue balaa jingine tena!! Kibonde ajae chonjo asije shushiwa mistari na Mheshimiwa!!!
Mama mdogo, hiyo mistari mbona keshashushiwa ya kutosha! Tumuombe Mh Sugu awasamehe tu hawa jamaa! Hiv umeskiliza antivirus? Ndugu yangu ina ukakasi balaa!....kama una ubavu wa kuisikiliza sema tukurushie! Ni ngumu mkuu.
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
150
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 150 160
Ndio maana anaitwa sugu,
huyu jamaa hana chochote kuimba hajui anarukia siasa kudanganya watu bure.
kweli wewe ni pamba aisee... maana ni mwepesiiii

Ungejua kwamba sugu anarepresent hip hop kiukweli wala usingesema hayo uliyosema
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Ndio maana anaitwa sugu,
huyu jamaa hana chochote kuimba hajui anarukia siasa kudanganya watu bure.
Hujambo mzee wa Jahazi? Vp inachoma eeh! huyo ndy muheshimiwa sugu-upende usipende utamwita mh. tena amesimama jukwaani na kuomba kumwaga sera za maana na watu wenye akili zao wakamwelewa!..we umeshawahi kugombea hata ukiranja ukashinda? lolz
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
akalilie ile tenda yake ya malaria
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
Ndio maana anaitwa sugu,
huyu jamaa hana chochote kuimba hajui anarukia siasa kudanganya watu bure.
unajua unachoongea wewe? Sugu haimbi na hajawahi kuimba, enika, banana zoro, lady jaydee wale ndo wanaimba, usikurupuke wewe!
 
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,201
Likes
9
Points
135
U

Uswe

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,201 9 135
akalilie ile tenda yake ya malaria
umesoma mpaka darasa la ngapi? hakuwahi kuwa na TENDER ya malaria, kama hamjui vitu muwe mnakaa kimya, naona na wewe mwepesi kama pamba
 
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
1,649
Likes
19
Points
135
Nsiande

Nsiande

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2009
1,649 19 135
Ndio maana anaitwa sugu,
huyu jamaa hana chochote kuimba hajui anarukia siasa kudanganya watu bure.
He managed to fool some 40ty thousand people, in a big municipality..now that some foolin he did eh ?....ur hatred made him a star, now swallow ur pride and bow to the king...nuff said!
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,418
Likes
2,104
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,418 2,104 280
akalilie ile tenda yake ya malaria
tenda gani ya malaria sugu.. alafu hizi anonymous user names JF sugu ndie malaria sugu, mnajikuita mlikuwa mkimsemea mbofu muheshimiwa.. hehehe
 
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2009
Messages
4,373
Likes
136
Points
160
Nyunyu

Nyunyu

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2009
4,373 136 160
Inaonekana wewe ulijitenga na media kwa muda mrefu sana, mbona hiyo stori ni ya siku nyingi sana.

Ni kweli mkuu, nilikuwa na ka shule kadogo fulani ughaibuni!!!

Nilivyosikia hiyo album ya Anti-Virus, nikachoka sana!!
 
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
313
Likes
66
Points
45
Charles Mtekateka

Charles Mtekateka

Verified Member
Joined Feb 13, 2009
313 66 45
Mama mdogo, hiyo mistari mbona keshashushiwa ya kutosha! Tumuombe Mh Sugu awasamehe tu hawa jamaa! Hiv umeskiliza antivirus? Ndugu yangu ina ukakasi balaa!....kama una ubavu wa kuisikiliza sema tukurushie! Ni ngumu mkuu.

Nitumie mkuu!
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325