Sugu mtetezi wa wanyonge, we ni jicho la chadema, sasa tunasubiri harakati za 2" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu mtetezi wa wanyonge, we ni jicho la chadema, sasa tunasubiri harakati za 2"

Discussion in 'Celebrities Forum' started by AdvocateFi, Mar 13, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nimekuwa nikifatilia kwa karibu sana kuhusu harakati za sugu na vinega, Hizi harakati ziimekuwa zikiendeshwa na wasanii wa mziki wa kizazi kipya ktk kuprotest ukandamizaji unaofanywa na baadhi ya watu matajiri wanaowatumia vijana wanamziki kwa maslahi yao binafsi, so 1 ya harakati za sugu na vinega ilikuwa ni kudai studio iliyotolewa na Rais ambayo ilikuwa ikitumiwa na Ruge kwa maslahi binafsi, Lakini baada ya harakati za Sugu tayari dai hilo lilisikika na kutendewa kazi na sasa Ruge ashakubali kosa na studio itaanza na kufanya kazi pasipo upendeleo.

    Pia harakati za sugu na vinega zilikuwa ni kudai haki miliki kwa wasanii ambalo bado halijatimizwa na serikali, Sasa ni wakti wako sugu kuendeleza harakti za kudai haki miliki ili wale watu wenye majungu ya kike especialy magamba walokuponda pale ulipofikia muafaka na Ruge na kukamilisha harakti za kwanza wajionee aibu, TUNASUBIRIA HARAKTI ZA PILI, usiogope go ................. SUGU.. go.....
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Sugu kashakwisha kimya kabisa,harakati ni nomaaaaaa!!
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimekosea jukwaa kumbe! Sorry.
     
  4. M

    Madenge Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Huyu ndiye mwanaharakati wa ukweli...tunasubiri harakati nyingine zianze. Loading...........
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,528
    Likes Received: 10,441
    Trophy Points: 280
    hivi harakati na siasa ni mapacha.?
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,781
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mrs. Ruge a.k.a RUGE B!
     
Loading...