Sugu, Mbeya ni yako | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu, Mbeya ni yako

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kiranja Mkuu, Aug 3, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Tunataka Bunge lenye sura mpya.
    kero za watu wa chini.
    Sasa tunakupa jimbo letu, tunataka kero uzifanyie kazi.
    Najua sisiemu watabana sana, lakini zimwage mjengoni.
    Wishing u all the best.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Mpinzani wa Sugu kwenye uchaguzi mkuu atakuwa nani?
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,866
    Likes Received: 2,077
    Trophy Points: 280
    Hana mpinzani
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Come on now stop playing..
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mpinzani wake mkuu atakuwa Mh. Mpesya (CCM) mbunge anayemaliza muda wake ambaye ndo kapita katika kura za maoni ndani ya CCM!!
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    CCM ina wakati mgumu huko Mbeya.
    Mpesya kwa miaka kumi hajafanya lolote na Wasafwa wenzie wesha mchoka vibaya.
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    mmhh...kampeni za chinichini..eeee
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,475
    Likes Received: 9,861
    Trophy Points: 280
    Mbeya ohhh Mbeya, Mbeya ntarudi tena.
     
  9. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sugu will rock! kazi kwao watu wa mkoa wa Mbeya msimuangushe....
     
  10. kmp

    kmp Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sugu moto chini!!!Aha aha ahaaa
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ebana huyu jamaa (Sugu) ukipata bahati ya kumsikiliza, anaongea vitu vya msingi sana.
    Amebadilika sana.
    Kama kweli akishinda atalete chalenji sana bungeni.
    Ila angekuwa nagombea Dar sijui ingekuwaje kwani ile redio nanihii hawampendi. wangemfanyia fitna.
     
  12. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sugu will do it.......Why not.....Jamaa kabadilika sana, ila kuna swali bado najiuliza, wabunge wengi ni wafanyabiashara na hata baada ya kupata uheshimiwa waliendelea na biashara zao, sasa Moto chini sijui itakua vp??? Ataendelea kushika kipaza hata baada ya Kuukwaa uheshimiwa???

    All the best Sugu.....NI CHADEMA tu 2010
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mkuu huyu mgombea mm nafahamiana naye toka sikuj nyingi na namkubali, tatizo lipo kwa wapiga kura je watamchagua?????
     
  14. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    wapiga kura wa mbeya msituangushe plzzz...! najua mbeya mjini wapinzani ni wengi saaana..! u dd it once wit nccr u can do it again with chadema..!

    mbeya moto chini x 1000. tunawaita suguuu.....! kama tarime plzz!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya politics. Mla nawe ni mla leo, wa kesho haambiliki.
     
  16. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mbeya ni ya upinzani siku hata Nyerere analijua hilo.
    Sugu, u have nothing to lose.
    Sisiem hawana kitu, kazi yao ni majungu na wizi wa kura tu.
    Mwaka huu tumepata Masia wetu, shime shime tumpe kura za NDIO
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,604
    Likes Received: 3,087
    Trophy Points: 280
    Kama Komba..........
     
  18. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Sugu moto chini.
    This is endless journey na ndio kwanza tuko hatua ya kwanza.
    Mbeya ni yetu na ubunge ni wetu.
     
Loading...