SUGU kutowatetea wasanii mjengoni mana wengi NI CCM?


J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
]wasanii wengi wa filamu na muziki hawakumsapoti josephy mbilinyi na wengi waliegemea kwa mafisadi sasa kwa sababu wabunge ccm huwa hwana mpango na wasanii wafikapo bungeni zaidi ya kuwatumia ktk kampeni je?sugu atete maslai ya hao wasaliti au alitetee sana jimbo lake?
 
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2009
Messages
1,018
Likes
1,586
Points
280
Mchizi

Mchizi

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2009
1,018 1,586 280
Hakuna haja, yeye yupo kwa maslahi ya watu wa mbeya zaidi
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Awasamehe tuu ilikuwa njaa hasa uyu sijui Mbagalaaaaaaaaaaaaa na yule wa iringa na matangazo yao
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,776
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,776 14,983 280
awatetee wana wa mbeya, wamemuunga mkono mwanzo mwisho!!!!!
hakupigiwa kura na wasanii, sanasana wasnii walishawishi wapiga kura wawapigie kura mafisadi.
hongera wananchi wa mbeya.
 
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2010
Messages
500
Likes
151
Points
60
THE GAME

THE GAME

JF-Expert Member
Joined May 30, 2010
500 151 60
awatete wananchi wa jimbo lake waliomchagua na sio hao wanafiki wanoendekeza njaa badala ya uzalendo wa nchi yetu.
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
198
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 198 160
Aachane na wasanii awawakilishe wana Mbeya mjini
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
sugu: there is not permanent friend or enemy in politics.
 
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2009
Messages
987
Likes
47
Points
45
kanyagio

kanyagio

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2009
987 47 45
atawatetea watanzania wote.. si Mbeya tu.. si mnaona jinsi wabunge kama zito kabwe na Slaa walivyotetea watanzania wote wakiwemo wa jimbo lake!!
 
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
199
Likes
65
Points
45
GAGL

GAGL

Senior Member
Joined Aug 5, 2010
199 65 45
]wasanii wengi wa filamu na muziki hawakumsapoti josephy mbilinyi na wengi waliegemea kwa mafisadi sasa kwa sababu wabunge ccm huwa hwana mpango na wasanii wafikapo bungeni zaidi ya kuwatumia ktk kampeni je?sugu atete maslai ya hao wasaliti au alitetee sana jimbo lake?
Awatetee ili iweje, wao wanajua kuwa umaskini wao unasababishwa na hao mafisadi ila bado wanawasuport. Wangehitaji kutetewa wangempa support jamaa. Awatetee wananchi wa jimbo lake, ful stop.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,690
Likes
2,617
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,690 2,617 280
]wasanii wengi wa filamu na muziki hawakumsapoti josephy mbilinyi na wengi waliegemea kwa mafisadi sasa kwa sababu wabunge ccm huwa hwana mpango na wasanii wafikapo bungeni zaidi ya kuwatumia ktk kampeni je?sugu atete maslai ya hao wasaliti au alitetee sana jimbo lake?
Wasubiri Kusaga na Kibonde wakigombea ndo watetewe maslahi yao mjengoni!
 
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
6,907
Likes
7,488
Points
280
M-mbabe

M-mbabe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
6,907 7,488 280
Simple question....
Ni nini mandate ya mbunge.... ni kuwakilisha watu wa tasnia yake pekee au umma wote??
 
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
1,272
Likes
27
Points
145
DCONSCIOUS

DCONSCIOUS

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
1,272 27 145
Tulimuambia sugu tunakupa kura ukatutete watu wa mbeya na co wasanii walio kusariti..Naye alikubari kwan wasani wengi bongo ni wanafki.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
aMETUMWA MJENGONI na watu wa Mbeya, mengine yatakuwa ni miscellaneous
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
Tena asiongelee kabisa wasanii, walimtenga, awatetee watu wa MBEYA, na asifikirie hilo hata kidogo, yeye na watu wa Mbeya, period, mtoto si wako unalee nini? Walimtenga ni wakina Solo tu ndio alikuwa nao
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
198
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 198 160
Mtetezi wa wasanii ni Kikwete wamsubiri yeye. Sugu shughulika na wana Mbeya mjini
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
22
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 22 135
]wasanii wengi wa filamu na muziki hawakumsapoti josephy mbilinyi na wengi waliegemea kwa mafisadi sasa kwa sababu wabunge ccm huwa hwana mpango na wasanii wafikapo bungeni zaidi ya kuwatumia ktk kampeni je?sugu atete maslai ya hao wasaliti au alitetee sana jimbo lake?
baada ya uchaguzi mbunge anaondoa tofauti na kutetea raia wote walioko kwenye jimbo lake bila kubaguwa wasanii nk. Twende kazi sugu!
 
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
Namshauri Sugu atetee sana wananchi waliomchagua kuliko wasanii, maana wasanii ni wasanii. Na wasanii watatetewa na kaka yao JK si ndo kawatumia
 

Forum statistics

Threads 1,235,882
Members 474,808
Posts 29,239,393