Sugu kumpelekea Kikwete antivirus mixtape Ikulu!

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Jul 20, 2010
4,519
1,393


Joseph Mbilinyi

MISSION:

Personally nitaenda Ikulu kumpelekea Rais Kikwete copy ya Anti-Virus Mixtape Vol 2 pamoja na zawadi ya Tshirt ya Anti-Virus...Ili naye asikilize vijana wa taifa lake na kilio chao.
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
Aisee ondoa hiyo avatar yako inayofanana na dubu wa magamba
 

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
35,170
35,079
kwa wewe itakuwa ngumu kuingia vinginevyo mwekee kwenye mtandao ataisikia tu.
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,675
4,300
ahahahaha kila nikifika job siku hizi lazima niisikilize haina majotrooo hahaha Sugu bana si mchezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom