Uchaguzi 2020 Sugu atikisa Soko la Mitumba Soweto, ni katika ziara ya mwisho kabla ya kufunga kampeni

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,338
2,000
Mbeya imetulia kwa Tulia.Hata akitikisa sharubu, hawezi shinda mbeya. Mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CCM.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,271
2,000
Yule maza kadanganywa maskini...tulimshauri akatuona waongo..wacha apambane na hali yake.
uchunguzi unaonyesha kwamba ukishashindwa na Sugu kwenye ubunge unateketea moja kwa moja , Shitambala sasa hivi anagombea udiwani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom