Sugu atangazwa rasmi kuwa mshindi wa jimbo la mbeya mjini | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugu atangazwa rasmi kuwa mshindi wa jimbo la mbeya mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Dwork1, Nov 1, 2010.

  1. D

    Dwork1 Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ameshinda kwa kura 46,411 kwa 24327 za Mpesya ambae ndio alikuwa mbunge
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Atoe Single
     
Loading...