Sugu apigwa marufuku kujiita Rais wa Mbeya

britanicca

JF-Expert Member
May 20, 2015
13,199
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amempiga marufuku Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi (Sugu) kujiita Rais wa Mbeya na kudai kuwa kila mmoja asimamie nafasi yake na majukumu yake kwakuwa Nchi ina Rais mmoja tu na Mbunge hawezi kuwa Rais.

Source:EATV
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
3,995
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amempiga marufuku Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi (Sugu) kujiita Rais wa Mbeya na kudai kuwa kila mmoja asimamie nafasi yake na majukumu yake kwakuwa Nchi ina Rais mmoja tu na Mbunge hawezi kuwa Rais.

Source:EATV
Na hilo nitishio pia muache uoga nyie,

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,776
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amempiga marufuku Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi (Sugu) kujiita Rais wa Mbeya na kudai kuwa kila mmoja asimamie nafasi yake na majukumu yake kwakuwa Nchi ina Rais mmoja tu na Mbunge hawezi kuwa Rais.

Source:EATV
Mbona kuna Rais wa TLS, Rais wa TFF, n.k.
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
13,952
2,000
Mbona mnajihangaisha na vitu very minor??

Mngefuata ushairi wa Mwalimu Nyerere, "hivi wakimbeba mgombea wao kama mzoga, nyinyi mnakerekwa nini? Mwacheni wambebe tu" mwisho wa kunukuu

Hivi wakimwita Sugu Rais wa Mbeya, nyinyi mnakerekwa na nini? Mwacheni tu wamwite hilo jina.....
 

Heci

JF-Expert Member
Aug 14, 2016
1,815
2,000
Mkuu wa Mkoa wa Mbeya, Albert Chalamila amempiga marufuku Mbunge wa Mbeya mjini Joseph Mbilinyi (Sugu) kujiita Rais wa Mbeya na kudai kuwa kila mmoja asimamie nafasi yake na majukumu yake kwakuwa Nchi ina Rais mmoja tu na Mbunge hawezi kuwa Rais.

Source:EATV
Sugu hajiiti Rais wa Mbeya, ila sisi wenye Mbeya yetu tumempa Sugu urais, ndio maana hamna Rais mwingine anayetembelea Mbeya
 

wined

JF-Expert Member
Nov 1, 2015
2,128
2,000
Sugu hajiiti Rais wa Mbeya, ila sisi wenye Mbeya yetu tumempa Sugu urais, ndio maana hamna Rais mwingine anayetembelea Mbeya
Kafanya nn cha mana Sugu mbeya.
Anyway 2020 jiandae kuwa na mbunge mpya kutoka ccm nafikiri mnamjua tyr.

 

Mwanyasi

JF-Expert Member
Nov 16, 2010
7,895
2,000
Amefanya vizuri sana kumtangaza zaidi mheshimiwa rais wa Mbeya.
Kesho mtalikuta bango pale daraja la treni uyole likimuonesha mheshimiwa rais wa Mbeya - Sugu

Sent from my ONE TOUCH 4033D using Tapatalk
 

Salary Slip

JF-Expert Member
Apr 3, 2012
39,525
2,000
Mbona mnajihangaisha na vitu very minor??

Mngefuata ushairi wa Mwalimu Nyerere, "hivi wakimbeba mgombea wao kama mzoga, nyinyi mnakerekwa nini? Mwacheni wambebe tu" mwisho wa kunukuu

Hivi wakimwita Sugu Rais wa Mbeya, nyinyi mnakerekwa na nini? Mwacheni tu wamwite hilo jina.....
Wanaangamia na kudhalilika kwa kukosa maarifa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom