Sugarays Dar es salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sugarays Dar es salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Game Theory, Jan 23, 2008.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,572
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nauliza tuu kama bado ipo maana nilikuwa member pale lakini nasikia akina Big Ron walikuwa na ideas zingine wanaziozijua wao

    sasa watu huwa wanahanga wapi?

    Of course i meant decent like minded people na sio wale walevi mbwa
     
Loading...