Subhanallah, Nyumba za Mji huu sio za kawaida, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Subhanallah, Nyumba za Mji huu sio za kawaida,

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Dec 11, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280
    Subhanallah, Nyumba za Mji huu sio za kawaida, IRAN


    سبحان الله



    [​IMG]


    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wapi hapa ndugu..pazuri sana
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,452
    Likes Received: 14,794
    Trophy Points: 280
    lisitokee tetemeko hapo itakuwa mbali na tectonic plates====ila 2012 hatoki mtu
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Watu wana maarifa kweli, lakini likitoke msukosuko wa ardhi, itakuwa balaa kubwa.
     
Loading...