Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suala la zanzibar ni sawa na mbu akiiwa ndani ya neti, unatakiwa ufungue net atoke haraka ....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Jun 23, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,055
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa zangu,
    Hili suala la uamsho na hawa jamaa zetu wazanzibari binafsi linanikera sana. naliona ni kama vile mbu kaingia kwenye neti ananikosesha usingizi kwa kelele. na dawa ya mbu ni kumfukuza nje hara au unapulizia rungu tu. Anayekubaliana nami naomba aseme watokeeee atiiii!
     
Loading...